Mstahiki Mea
JF-Expert Member
- Jul 13, 2018
- 6,389
- 12,020
- Thread starter
- #21
😅😅
Sio kumi?leo yanga atashinda 1-3 dhidi ya simba
Simba 2- 0 Yanga.Kitawaka kesho wakati miamba miwili ya Soka la Tanzania Simba watakiwasha Dhidi ya Yanga. Mchezo ukipita ulimalizika kwa Yanga kuibuka na ushindi mnono, lakini hiyo kesho tutarajie mchezo huo kukamilika kwa Sare hasa sare ya goli moja kwa Moja
SawaSimba 2- 0 Yanga.
Kutokea fujo dakika
Mkeka wako ushachanika 2 bila half time tabir tena 2-2Kitawaka kesho wakati miamba miwili ya Soka la Tanzania Simba watakiwasha Dhidi ya Yanga. Mchezo ukipita ulimalizika kwa Yanga kuibuka na ushindi mnono, lakini hiyo kesho tutarajie mchezo huo kukamilika kwa Sare hasa sare ya goli moja kwa Moja
😁😂😂Sawa sawaleo yanga atashinda 1-3 dhidi ya simba