Simba vs Mbeya City: kutoka Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam

Simba vs Mbeya City: kutoka Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam

Simba mdebwedo, Mbeya City na Yanga ndio habari ya mjini.
Simba kiwango cha chini,.mpira gani ule hata penalt mnakosa.

Tuna nafasi 10 tu Yanga mje kwa mkopo. Karibuni sana, mikia kimyaaaaaaaaaaaaaaa

ww nakuhurumia mtakuja sokoine utanuna sn make naona unamcheka mpumbavu mwenzako. hahaaaaaaaaaaaa. yanga nanyie mtananihiwa. ushafika mlima nyoka kwa tenende cc hatunogi hata kwa mchuzi wa samaki sisi ni sungwe
 
Yanga wanawafuata wiki mbili zijazo

Sisi hatuna wasiwasi, 'tutawatwenya' huko huko.

Najua mtatuombea mabaya yote yatukute lakini kwa neema ya Bwana tutashinda maana 'Bwana ndiye mchungaji wangu, sitapungukiwa na kitu... Naam nijapopita kati ya bonde la uvuli wa mauti, sitaogopa mabaya'.

Yanga mbele daima nyuma mwiko.
 
Kuna mtu mmoja anaitwa sembo natafuta maoni yake...
 
Last edited by a moderator:
Great disappointment from simba.nimeshindwa hata kupata usingizi.kichwa kinaniuma.Simba is costing me.

Hanspope amefeli.aache tu timu.aveva ni kiongozi mzuri tatizo Hans na kaburu
 
tatizo la ktafuta waalimu katikati ya ligi sasa anahangaika kutafuta kucheza mpira na stamina ndio maana tunacheza dk 50 kd 40 hatuna pumzi, halafu ukweli tunacheza pungufu lazima mkubali
 
Simba inaniumiza Sana thanks Chelsea bila hivo ningekuwa na presha
 
tatizo la ktafuta waalimu katikati ya ligi sasa anahangaika kutafuta kucheza mpira na stamina ndio maana tunacheza dk 50 kd 40 hatuna pumzi, halafu ukweli tunacheza pungufu lazima mkubali

Mkuu Amavubi, hadi muda huu Today 02:52 (tazama post #273 hapo juu) ulikuwa hujalala? Mbeya City hawajakutendea haki aisee! Mkuu Viol naye ka-post Today 04:01 (tazama post #274 hapo juu), pole pia. Tulidhani mtalala mapema, kumbe usingizi uligoma! Leo lazima msinzie huko kazini kwenu.
 
Last edited by a moderator:
tatizo la ktafuta waalimu katikati ya ligi sasa anahangaika kutafuta kucheza mpira na stamina ndio maana tunacheza dk 50 kd 40 hatuna pumzi, halafu ukweli tunacheza pungufu lazima mkubali

Tatizo la simba ni zaidi ya hapo mkuu.

Mwanzoni nilikua nadhani ni technical thing uwanjani lakini no.

Simba sio timu ya ku loose kiasi hicho.

Kuna tatizo la kiuongozi....Viongozi inabidi wajitathimini
 
Tatizo la simba ni zaidi ya hapo mkuu.

Mwanzoni nilikua nadhani ni technical thing uwanjani lakini no.

Simba sio timu ya ku loose kiasi hicho.

Kuna tatizo la kiuongozi....Viongozi inabidi wajitathimini

Mkuu Freeland unanukisha mtafaruku klabuni kwenu, hivi hata Chollo kukosa penati nalo ni tatizo la Aveva na wenzake?
 

Attachments

  • Aveva.jpg
    Aveva.jpg
    12.1 KB · Views: 92
  • HP.jpg
    HP.jpg
    7.4 KB · Views: 88
  • AV&HP.png
    AV&HP.png
    34 KB · Views: 81
Mkuu Freeland unanukisha mtafaruku klabuni kwenu, hivi hata Chollo kukosa penati nalo ni tatizo la Aveva na wenzake?

Mkuu Matale.....Sio suala la mgogoro
Afteral Simba wako matured zaidi katika ku handle migogoro sio kama Yanga
Kwa hio hata kama ni kujitathimini kwa uongozi...
Kutafanyika kwa busara ili kuepusha mgawanyiko mkubwa (Kwa sababu upo).
Hivi unajua kuwa kila mchezaji pale simba anasajiliwa na individual? na analipwa mshahara na huyo individual?
Kwa mfano okwi wa kaburu,Awadh wa Rage,Serunkuma wa Hanspope na kadhalika
Sasa hilo ni tatizo la kiuongozi.
Kwa hio ukosa penalt kwa chollo inaweza kuwa ni kosa la kimchezo au hujuma zilezile.

Tatizo la simba na Yanga ni mfumo wao wa uendeshaji.Kwa brand za timu hizi zisingetakiwa hata kutegemea individuals.Zingekuwa timu tajiri zaidi hata Africa.

Matale kwa Tanzania mpira unalipa.

Kwa sasa naiombea timu yangu ninayoipenda Simba ishuke daraja ili tujifunze na tuanze upya
 
Mkuu Matale.....Sio suala la mgogoro
Afteral Simba wako matured zaidi katika ku handle migogoro sio kama Yanga
Kwa hio hata kama ni kujitathimini kwa uongozi...
Kutafanyika kwa busara ili kuepusha mgawanyiko mkubwa (Kwa sababu upo).
Hivi unajua kuwa kila mchezaji pale simba anasajiliwa na individual? na analipwa mshahara na huyo individual?
Kwa mfano okwi wa kaburu,Awadh wa Rage,Serunkuma wa Hanspope na kadhalika
Sasa hilo ni tatizo la kiuongozi.
Kwa hio ukosa penalt kwa chollo inaweza kuwa ni kosa la kimchezo au hujuma zilezile.

Tatizo la simba na Yanga ni mfumo wao wa uendeshaji.Kwa brand za timu hizi zisingetakiwa hata kutegemea individuals.Zingekuwa timu tajiri zaidi hata Africa.

Matale kwa Tanzania mpira unalipa.

Kwa sasa naiombea timu yangu ninayoipenda Simba ishuke daraja ili tujifunze na tuanze upya

Simba wako matured zaidi katika ku handle migogoro kuliko Yanga!!? Mambumbumbu fc hamuishiwi vituko aisee. Hivi bundi kakugandeni kwa muda gani sasa?? Think
 
Simba mdebwedo, Mbeya City na Yanga ndio habari ya mjini.
Simba kiwango cha chini,.mpira gani ule hata penalt mnakosa.

Tuna nafasi 10 tu Yanga mje kwa mkopo. Karibuni sana, mikia kimyaaaaaaaaaaaaaaa
Hao washindi wa mabonanza, Yanga habari nyingine.
 
Back
Top Bottom