Simba vs Mbeya City: kutoka Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam

Simba vs Mbeya City: kutoka Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam

Simba wa Zoo huyu hana makali
Mbeya City sisi ndiyo sisi
 
Nimeumia sana has jamaa kufungwa, lakini nahisi kuna tatizo, labda hawamtaki tena kocha
 
Huyu Kapteni wetu Simba aache kulalamika hivyo, akubali kuwa hatukustahili kushinda. Nafikiri udogo bado unamsumbua, hajajifunza!! Nimemsikia redioni analalamika kweli kuhusu refa wakati tulipewa penati tukashindwa.
Tumefungwa fairly, tumekosa penati sababu mara nyingi penati za magumashi zinaotaga mbawa.
Tulistahili kufungwa, tujipngae tena!
 
Kitendo cha kuachia pointi 6 ktk uwanjani wa nyumbani kwa timu kubwa km mikia ni aibu sana,kwa hali hii msimu ujao wajiandae kuwapiga marefa huko ligi daraja la kwanza wanapoelekea
 
Leo viongozi wakubwa walikuwepo ndio kusema walikuja kumfukuza kocha?
 
hakuna tatizo tunazidiwa tu jameni msitafute mchawi
 
kumbukeni hata hao tunaocheza nao wanataka ushindi na nawapa hongera zao Mbeya City
 
kumbukeni hata hao tunaocheza nao wanataka ushindi na nawapa hongera zao Mbeya City

Hongera nyingine zimuendee refarii aliyewapa penalti ya uongo, leo hamuongei kabisa kuhusiana na ile penat mliyopewa......
 
Mikia mna tabia mbaya sana, kumbe leo ndio mlikuwa mnaolewa hata kutualika watani wenu loh!!!
Mbeya City ndio mume mwenyewe hahhahahaaa, halafu harusi imefanyikia kwenu wenyewe loh!!!
Komeo lachuma kama nakuona huko ulipo, umekuwa mdogo kama nukta.
Hhahahaahahaa si ndiyo huwa maneno yako haya? leo umeolewa wewe huyoooooo
 
Back
Top Bottom