Naheshimu maoni yake, ila mimi bado nina imani kubwa na timu yangu.
Bantu lady leo utaongea sana. hamna shida yote maisha wametuzid wameshinda wala hatutasingizia uchawi au refari. si tunakubal mpira ndo uungwana. lakini bado sana ligi na usitukane mamba kabla hujavuka mto. sisi raha yetu ni kumfunga yanga tu. nyie yanga fanyeni muwezalo ila mkija kwa simba mnakaa. mi nipo tayar simba ifungwe na team zote lakini si na yanga.
Huyu Kapteni wetu Simba aache kulalamika hivyo, akubali kuwa hatukustahili kushinda. Nafikiri udogo bado unamsumbua, hajajifunza!! Nimemsikia redioni analalamika kweli kuhusu refa wakati tulipewa penati tukashindwa.
Tumefungwa fairly, tumekosa penati sababu mara nyingi penati za magumashi zinaotaga mbawa.
Tulistahili kufungwa, tujipngae tena!
kwa mara ya kwanza nimelala kwa kusimama kitandani
Kila mtu ana uhuru wa mawazo. Mimi sikubaliani na mawazo yake.
Mbona tupo kama kawaida, kwanza tunatafakari kama familia kuhusu hasa kilichotokea.
Ova
Mbona tupo kama kawaida, kwanza tunatafakari kama familia kuhusu hasa kilichotokea.
Ova
Tupo tunatafakari nini kilichotokea jana.