Simba vs Mbeya City: kutoka Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam

Simba vs Mbeya City: kutoka Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam

Dawa hapa ni bakora tu! Kama unajua wewe ni Simba 'UKAWA' kimbia uzi huu!

 
Last edited by a moderator:
Full Time:
Simba SC 1 - Mbeya City 2.

Hongereni Mbeya City,
Hahahahaaaa mikia wamekosa penalt, katika dakika 1 ya mwisho.
Mwisho kabisa nina furaha sana, sana tena sana. Yaani kama Yanga ndio imeshinda uwiiii jamani nina furaha hahahahah
Haya tumekusikia
 
sembo nakusalimu ndugu yangu!!


Isave ile kauli yangu
 
Last edited by a moderator:
Full Time:
Simba SC 1 - Mbeya City 2.

Hongereni Mbeya City,
Hahahahaaaa mikia wamekosa penalt, katika dakika 1 ya mwisho.
Mwisho kabisa nina furaha sana, sana tena sana. Yaani kama Yanga ndio imeshinda uwiiii jamani nina furaha hahahahah
kweli wa moja havai mbili...na mtoto halali na hela!!pamoja na kigoli cha mapema wamenyolewa sharubu kwa chupa!!!
 
Mungu kama kawaida baraka ziendelee kutawala simba itoe droo ama kufungwa mechi zote mpaka ligi inaisha...... Amen !
 
Game na Ndanda mashabiki walisema Dan Sserunkuma ndo ameanza....Leo alikuwa urojooo
 
Hongera sana timu mbeya city, mikia imefungwa na refarii wao.
 
Hongera kwa Mbeya City, ashindaye ndiye anastahili kushinda.
Ngoja tuendelee kukomaa, ila defense yetu pale kati bado sana, Isiaka na mwenzie hawako physical, walaini sana!!
Ila si mbaya sana, ndo mpira huo!
 
kweli wa moja havai mbili...na mtoto halali na hela!!pamoja na kigoli cha mapema wamenyolewa sharubu kwa chupa!!!

Yaani tena bila maji, huku wamesimama. Wengine wanalia kwa kukosa penalt.
Mikia mukuje hapaaaa
 
Yaani tena bila maji, huku wamesimama. Wengine wanalia kwa kukosa penalt.
Mikia mukuje hapaaaa
Utawasikia mnyama... YAANI ANALIWA TUUUU...... Mnyama anapikwa tu... Mnyama ananyamwa chomaaa tuu.. mnayama anakaangwa tuuu
 
Full Time:
Simba SC 1 - Mbeya City 2.

Hongereni Mbeya City,
Hahahahaaaa mikia wamekosa penalt, katika dakika 1 ya mwisho.
Mwisho kabisa nina furaha sana, sana tena sana. Yaani kama Yanga ndio imeshinda uwiiii jamani nina furaha hahahahah

👏👏👏👍👍😛😛
 
Back
Top Bottom