Simba kunyang'anywa point zake dhidi ya Prisons

Simba kunyang'anywa point zake dhidi ya Prisons

Usisahau ya simba kumchezesha musa hasan mgosi,na wakalimwa point, mbumbumbu hukumbuka ya jana jioni na kamwe hakumbuki ya juzi
Hiyo ni sehemu ya mchezo na ndiyo maana hukumuona mwanasimba anapiga makelele humu kama nyinyi kwa mambo yasiyo wahusu. Nilitarajia Prisons ndiyo wapige kelele lakini kinyume na matarajio unakuja na uzi wako usio hata na chembe ya ukweli eti Ibrahim Ajibu alikuwa na kadi za njano 5. Kweli yanga mnafanana akili zenu, halafu mkiambiwa ukweli mnasema tumetumia lugha kali.
 
Ni kweli mchezaji alikuwa na kadi tano za njano lakini kumbe TFF wamebadili kanuni ! Sasa hivi timu inachagua akose mechi gani siyo automatic kwamba ni mechi inafuata baada ya kupata kadi tano za njano. Kwa mtaji huu, ikiwa imebaki mechi moja kumaliza msimu sijui watafanya nini kama timu itaamua akose mechi ya msimu ujao harafu wakamuuza mchezaji mwenyewe.
Hivi EPL, La Liga na nyingine kama hizo za ulaya ambako tuna copy na paste, wanafanya katika hali hiyo?
 
Lini mtakwenda tena arabuni? Naona Nyoso alinogewa na kale ka-mchezo kenu ka kukunana njia za vinyesi.
Uturuki kuna wazungu kule? Na kwanini mlimfukuza Kocha Ernie kwa kusema ukweli kilichotokea Mbeya wachezaji wa Yanga walipokutwa wamelaliana mzungu wa nne?
 
Lugha ngumu iko wapi hapo, wakati mtu amejita mwenyewe ana akili za kinyesi cha mbuzi. Rudi juu kasome uzi wake mpwa.

Kweli ndugu yangu this is sport ,tumia rugha za utani punguza matusi,nimekuona mara nyingi sana unapanic kupita kiasi na unatumia rugha za ajabu ajabu na nzito kama upo kwenye jukwaa la siasa na katiba...
 
Ni kweli mchezaji alikuwa na kadi tano za njano lakini kumbe TFF wamebadili kanuni ! Sasa hivi timu inachagua akose mechi gani siyo automatic kwamba ni mechi inafuata baada ya kupata kadi tano za njano. Kwa mtaji huu, ikiwa imebaki mechi moja kumaliza msimu sijui watafanya nini kama timu itaamua akose mechi ya msimu ujao harafu wakamuuza mchezaji mwenyewe.
Hivi EPL, La Liga na nyingine kama hizo za ulaya ambako tuna copy na paste, wanafanya katika hali hiyo?
Unashangaa hilo la ligi ikiisha ataendelea na adhabu so rahisi tu kama tumecopy na kupaste tunaendelea angalia wanafanyaje nasi tunafanya hvyo hvyo kwan ktk sheria 17 kuna tulizozitunga sisi hata moja?mbona kwa mfumo wa ligi ya mwaka huu mchezaj anacheza mechi 3 zidi ya timu moja?
 
Kuna dalili kubwa simba wakapokwa point tatu kwa kumchezesha ibrahim ajib mechi na prisons huku wakijua ana kadi za njano nne!!habari hii inaweza kuwa pigo maana kamati husika inaaakaa jnne kupitia wasilisho la vlub ya yanga kuomba simba wapokwe point tatu na viongozi kupewa adhabu

hii itakuwa ni fundisho!!nasubiri kamanda jamal malinzi kuweka sawa hili

cc: Jamal malinzi
 
Hahaaa kupokwa ni kunyanganywwa mpwa misschaga

Cc!gazetilabingwa
 
Kumbuka hiyo kamati inaongozwa na Geofrey Nyange Kaburu unategemea nini hapo!!
Huyu si ndo aliwaambia simba waandike barua ya kuiomba tff iwaruhusu simba kumchezesha Ajibu kwenye mechi dhidi ya Prisons na yanga!!!! halafu asicheze mechi ya mtibwa!? Nina mashaka na hayo maamuzi yatakayo fikiwa kwenye hiyo kamati itayoketi hapo Jumanne. Nadhani yatakuwa ya kuibeba timu fulan bila kujali kanuni za ligi zinasemaje!, kama desturi ya viongoz wetu wa pale tff.
 
Hapo mkuu mnadanganyana tu hakuna pointi zitakazochukuliwa, kanuni ile ilishaanza kutumika tayari na Katibu wa TFF ndugu Mwesigwa amewaambia Yanga kama nao wanataka kuitumia hiyo kanuni wawasilishe tu maombi yao siku moja kabla ya mechi nao wataruhusiwa na sio kutaka Simba wapokwe pointi zao wakati walifuata taratibu zote za kumchezesha huyo bwana mdogo.
 
Kumbuka hiyo kamati inaongozwa na Geofrey Nyange Kaburu unategemea nini hapo!!
Huyu si ndo aliwaambia simba waandike barua ya kuiomba tff iwaruhusu simba kumchezesha Ajibu kwenye mechi dhidi ya Prisons na yanga!!!! halafu asicheze mechi ya mtibwa!? Nina mashaka na hayo maamuzi yatakayo fikiwa kwenye hiyo kamati itayoketi hapo Jumanne. Nadhani yatakuwa ya kuibeba timu fulan bila kujali kanuni za ligi zinasemaje!, kama desturi ya viongoz wetu wa pale tff.
Mkuu tayari ishabitika kwamba hiyo kanuni ipo na ishaanza kutumika, sasa mlitaka Simba wasiruhusiwe kumtumia wakati kanuni inaruhusu.

Na kama haitoshi Yanga, Prisons na Mtibwa wote walipata nakala ya barua inayomruhusu Ibrahim kucheza dhidi ya Prisons na Yanga, kwa nini hao Yanga na Prisons hawakupinga kabla ya mechi na kusema kwamba hiyo kanuni mbona sisi hatuijui? Kwa nini walikaa kimya baada ya matokeo ndo wanaanza kubweka?

Inavyoonekana hiyo kanuni vilabu vinaijua sana, ndo maana hata mechi ya Simba dhidi ya Stendi united Abdi Banda alitumika kwa kutumia kanuni hiyo hiyo, mbona huko hatusikii kelele au kwa sababu Simba ilifungwa?

Msemaji wa Yanga inabidi ajitahidi kufuatilia na kujiridhisha na mambo kabla ya kwenda kuropoka mbele ya vyombo ya habari, kama kitu huna uhakika nacho usikiseme hasa kwa yeye ambaye anasema kwa niaba ya taasisi.
 
Hapo mkuu mnadanganyana tu hakuna pointi zitakazochukuliwa, kanuni ile ilishaanza kutumika tayari na Katibu wa TFF ndugu Mwesigwa amewaambia Yanga kama nao wanataka kuitumia hiyo kanuni wawasilishe tu maombi yao siku moja kabla ya mechi nao wataruhusiwa na sio kutaka Simba wapokwe pointi zao wakati walifuata taratibu zote za kumchezesha huyo bwana mdogo.
Kama kweli hiyo kanuni ilishaanza kutumika kwa nn vilabu vingi vinashangazwa na huo utaratibu uliotumika kumchezesha Ajibu!!!
Tafakari....
 
kanuni inaanzaje kutumika kabla ya kupitishwa na mkutano mkuu?
 
Ndugu zangu kamati zipo na ndio wanaofanya kazi mbona mnalizimisha maamuzi Murro kwan yeye ndio anaeitaka TFF au Kamati ndio ifanye kazi
 
Kama kweli hiyo kanuni ilishaanza kutumika kwa nn vilabu vingi vinashangazwa na huo utaratibu uliotumika kumchezesha Ajibu!!!
Tafakari....

Labda hawakuielewa kanuni, si unajua wabongo tena kwa kusoma vichwa vya habari tu
 
Masuke;

Acha kuongopea watu, na watu kama nyie ndio mmeufikisha hapa mpira wa bongo!

leo mtendaji mkuu wa bodi ya ligi amehojiwa na kituo cha radio cha Efm, amekili kuwa kuna makosa ya kiufundi yamefanywa na Tff, kwa kutovijijurisha virabu vyote juu ya mabadiliko hayo ya kanuni!

ila Yanga wana hoja ya msingi, hivyo waulizwe tff, na inakuwaje ni simba pekee tu ndio ana barua hiyo?

Tatizo la washabiki wa bongo mna yale MAHABA NIUE, badala ya kuangalia jambo la msingi. Utaratibu wa kubadili kanuni zozote za mashindano unajulikana ni lazima wadau wote washirikishwe toka mwanzo, Sasa huyo kiongozi wa kamati ya ligi anasema hiyo kanuni imeonekana ina mashiko eti labda huyo mchezaji alionyeshwa kadi hizo ki makosa!

kwani mtu akionyeshwa kadi kimakosa c kuna utaratibu wa kufuata? ndio wa kubadilisha kanuni?

Badaye walipombana sana akamalizia kwa kusema wao wasilaumiwe kwani aliyekuwa anatakiwa kuvijulisha vilabu ni tff, Huyu malinzi naye ni wale wale tu yaani ameshindwa kabisa kuifanya tff kama taasisi, imekuwa kama club ya walevi kila mtu na lwake!! Kama ungekuwa umemsikia vizuri huyo kiongozi wa kamati ya ligi usingeandika huo utumbo hapo juu.
 
Last edited by a moderator:
Kama kweli hiyo kanuni ilishaanza kutumika kwa nn vilabu vingi vinashangazwa na huo utaratibu uliotumika kumchezesha Ajibu!!!
Tafakari....

leo mtendaji mkuu wa bodi ya ligi amekili kupitia efm, kuwa wa kulaumiwa ni tff, ndio hakuvijulisha vilabu vyote vya ligi kuu, juu ya mabadiliko hayo, Simba waliyapata kupitia kwa Kaburu!! Hu ndio uhuni, Hivyo Yanga wana hoja ya msingi. Haiwezekani kanuni ya mashindano ibadilishwe tena katikati ya mashindano bila kushirikisha wadau, Tz tumeshindwa kila kitu kwa ajili ya ubabaishaji kama huu, TUBAKI NA IMANI ZETU ZA KISHIRIKINA TU, KWANI NDIO TUNAWEZA, KILICHOBAKI NI KU ZI MODIFY TU.
 
kanuni inaanzaje kutumika kabla ya kupitishwa na mkutano mkuu?
prisons wameshangaa wanadai wametumiwa msg ya hizokanuni 1hr kabla ya mechi unahisi kunakanuni uhuni??
 
Back
Top Bottom