Simba kunyang'anywa point zake dhidi ya Prisons

Simba kunyang'anywa point zake dhidi ya Prisons

na trh8 hajib ndani ya dimba! Mbn mnamuogopa bwana mdogo huyu!! Ndala fc karibuni taifa! Tulipokuwa nafac ya 9 mkasema tunashuka daraja sasa ushindi dhidi ya prison mmeanza kubwabwaja!! Kweli yanga km timu ya ndondo!!
 
na trh8 hajib ndani ya dimba! Mbn mnamuogopa bwana mdogo huyu!! Ndala fc karibuni taifa! Tulipokuwa nafac ya 9 mkasema tunashuka daraja sasa ushindi dhidi ya prison mmeanza kubwabwaja!! Kweli yanga km timu ya ndondo!!
Habari ya Jiji na miji kwa sasa ni Ibrahim Ajib pekee.
Ibrahim Ajib yeye huwa Hajibu hoja za kitoto kutoka kwa watoto wanaotaka umaarufu kwa kuparamia wakubwa, kazi yake kila mtu anaiona Dimbani. Wakuzimia na kufa wajiandae kabisa kuchonga majeneza yao.
 
Kweli ndugu yangu this is sport ,tumia rugha za utani punguza matusi,nimekuona mara nyingi sana unapanic kupita kiasi na unatumia rugha za ajabu ajabu na nzito kama upo kwenye jukwaa la siasa na katiba...
Kuita mtu mbumbumbu hiyo ni lugha nyepesi au umekurupuka kutoka usingizini na mawenge?
Unaogopa lugha za matusi! nadhani hujawahi kuingia viwanjani wewe, jaribu kuingia Nation Stadium hasa keshokutwa..... kama ushabiki wa mpira huuwezi pumzika nyumbani tu.
 
Mbu3 umepanic,jibu hoja co unaleta mipasho hapa
Wakukurupuka kwa akili yako unajua Aveva yuko TFF? Hatuwashangai nyinyi tumewazoea kila hoja mnakurupuka mwisho wa siku mnaangukia pua na mdomo.
Subirini kuzimia au kufa kabisa uwanjani keshokutwa kama kawaida yenu.
 
Wewe mkia acha umbu3 wako,sheria haiwezi kutumika bila kupitishwa bila kujulishwa vilabu vingine,ile sheria ingepitishwa Yanga ingeomba kumtumia twite ktk mechi ya city,hapo mnachotumia kina aveva ni kufunika kombe mwanaharamu apite,ktk vilabu vyote vinashiriki ligi kuu iweje hiyo taarifa ya kubadilisha kanuni muijue nyie tu!
Wewe yeboyebo taahira mbumbumbu mbona hushangai Kiongozi wako Manji hapingi tamko la TFF kuwa Yanga ilipelekewa nakala ya taarifa ya mabadiliko na wakakiri kupokea. Ni wewe tu mlalahoi mbwatukaji wa kijiweni ndiye unashabikia kitu usichokijua.
 
Wewe yeboyebo taahira mbumbumbu mbona hushangai Kiongozi wako Manji hapingi tamko la TFF kuwa Yanga ilipelekewa nakala ya taarifa ya mabadiliko na wakakiri kupokea. Ni wewe tu mlalahoi mbwatukaji wa kijiweni ndiye unashabikia kitu usichokijua.

Mbu3 utakuwa umekimbia mirembe sio bure,na ushukuru humu tunatumia Id fake,bila huvyo dr wako angeshakutambua kuwa unaleta uchizi humu,---- ww
 
Back
Top Bottom