Simba kapakatwa

MUNGU awabariki manake mi naondoka mjini ntarudi mwakani, Yanga mmeingia makundi sintapumua ni sheeder kila kona, hongereni.
 
Baada ya kelele nyingi msimu huu......Week end tena mnapakatwa
[emoji2] [emoji2] [emoji2]
[emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Yanga leo nimewaona vi...la..za sana yaan mnafungwa na watu wapo pungufu uwanjani? Km meshindwa kuifunga leo. Msahau kuifunga tena mnyama SIMBA
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…