Sim card

Sim card

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Posts
9,346
Reaction score
3,033
Nina sim card ya Voda, hapo mwanzo ilikua haikubali ninapo jaribu ku connect kwenye Internet, baada ya mwaka kupita imekubali ku connect na haili bundle wala pesa ninapo Browse website au ku download. Ila ninapo kua maeneo ya kinondoni haikubali ku connect internet.. Tatizo linaweza ikawa nini?
Asanteni.
 
Nitumie hiyo kitu mzee yawezekana ni compatible with my phone. We ukiona vipi niPM nikugeie email addr yangu sasa hivi utume hiyo kitu sababu yaweza kukuulia simu hivi hivi.













hahahahaha hahaha hahahahaha
 
Nitumie hiyo kitu mzee yawezekana ni compatible with my phone. We ukiona vipi niPM nikugeie email addr yangu sasa hivi utume hiyo kitu sababu yaweza kukuulia simu hivi hivi.













hahahahaha hahaha hahahahaha

Hahahahahaha. Wacha na mimi nicheke.
 
Nina sim card ya Voda, hapo mwanzo ilikua haikubali ninapo jaribu ku connect kwenye Internet, baada ya mwaka kupita imekubali ku connect na haili bundle wala pesa ninapo Browse website au ku download. Ila ninapo kua maeneo ya kinondoni haikubali ku connect internet.. Tatizo linaweza ikawa nini?
Asanteni.

Dah.... Nadhani wamekupa offer ya week tu na kama siyo offer basi hiyo line ni spesho na adimu sana kupata fursa kama hizo so tumia maeneo yanayokubali net hachana na Kino.
Jambo lingine ufunge domo lako kabisa maana huko kuropoka ropoka kwako kutaifanya hiyo bahati ya mtende iyeyuke.
 
Mkuu watakutumia setting kwenye simu yako usikubali ku-instal
Mimi line yangu ni kama yako tena natumia smartphone tatazo likaja waliponitumia new setting nika install
Ikaanza kula bundle bili kununua huingii net


Cha msingi setting ukitumiwa zifute haraka sana
 
Ni zaidi ya miezi naitumia pasipo charge aina yoyote, ila hapo awali ilikua inagoma kabisa hata ku connect.

Asante kwa ushauri wako ndugu!
Dah.... Nadhani wamekupa offer ya week tu na kama siyo offer basi hiyo line ni spesho na adimu sana kupata fursa kama hizo so tumia maeneo yanayokubali net hachana na Kino.
Jambo lingine ufunge domo lako kabisa maana huko kuropoka ropoka kwako kutaifanya hiyo bahati ya mtende iyeyuke.
 
Asante Kennedy kwa ushauli wako, na hua naitumia kwenye modem na kwenye simu pia, ambayo hua situmii setting za voda.
Mkuu watakutumia setting kwenye simu yako usikubali ku-instal
Mimi line yangu ni kama yako tena natumia smartphone tatazo likaja waliponitumia new setting nika install
Ikaanza kula bundle bili kununua huingii net


Cha msingi setting ukitumiwa zifute haraka sana
 
Last edited by a moderator:
mkuu kama imeacha kuingia net kwa ajili ya setting za internet mpya mpya basi hilo sio tatizo maana setting za net zinachange tu access point ni kukumbuka setting ya mwanzo ilikua ipi then manually unaitengeneza kama mwanzo
 
Back
Top Bottom