Sikulaumu wewe, bali namwombea apumzike salama

Sikulaumu wewe, bali namwombea apumzike salama

Jipe moyo, Jf Kuna watu wanahuruma na wakarimu pia. Provided umeweka details zote, then subiri wasamaria wema watajitokeza tu kwa uwezo wa Mungu utafanikiwa. Wana JF ni zaidi ya ndugu ikiwa tu muhusika anakuwa mkweli na muwazi

Ahsante kwa mchango wako
 
Toa jina full la chuo ...majina yako full unayotumia chuoni. .namba za mawasiliano za chuo na akaunti namba ya chuo na majina yote ya mkuu wa chuo...usituelewe vbaya matapeli ni wengi mjini wadau apa ni wengi tutachanga usome kutoa ni moyo si utajiri ata Mungu anasema tumjaribu kwa matoleo wadau tumsaidie mwenzetu baada ya kujiridhsha

Pole sana, tekeleza hii kwanza; mengne yatafuata. Tunaomba full detail hayo maisha ni neema kutoka kwa Mungu yeyetu ndie anae ijua kesho yako.. Umenikumbusha mbali sana hakika katika njia hiyo kumbe mimi sio wamwisho wengi bado wanapita,hata wewe muamini Mungu na uvumilie na shukuru kila uionapo kesho na wala usikufuru .

Nikisema nikueleze nilikopitia na leo nilipo huto amini, Leo nipo serikalini,naishi vizuri nalipwa vizuri na ndoto zangu natimiza.Sikufika hapa kwa kushikwa mkono bali ni kupambana na kujitoa mhanga,beba zege,sukuma mkokoteni,na kazi zote ambazo hazikuhitaji elimu wala ujuzi zaidi ni nguvu akili na uvumilivu zilikuwa ndio zangu leo nimesahau na leo umenitonesha kidonda.......ama kweli ng'ombe wa maskini hazai
 
pole sana,tekeleza hii kwanza; mengne yatafuata.Tunaomba full detail
Hayo maisha ni neema kutoka kwa Mungu yeyetu ndie anae ijua kesho yako..Umenikumbusha mbali sana hakika katika njia hiyo kumbe mimi sio wamwisho wengi bado wanapita,hata wewe muamini Mungu na uvumilie na shukuru kila uionapo kesho na wala usikufuru .Nikisema nikueleze nilikopitia na leo nilipo huto amini,Leo nipo serikalini,naishi vizuri nalipwa vizuri na ndoto zangu natimiza.Sikufika hapa kwa kushikwa mkono bali ni kupambana na kujitoa mhanga,beba zege,sukuma mkokoteni,na kazi zote ambazo hazikuhitaji elimu wala ujuzi zaidi ni nguvu akili na uvumilivu zilikuwa ndio zangu leo nimesahau na leo umenitonesha kidonda.......ama kweli ng'ombe wa maskini hazai

Mungu azidi kukuangazia ndugu yang, mim ndo nipo kule ulikotoka, nafikiri Sina sababu ya kukueleza maana umepitia huko, ninachokuomba unishike mkono pamoja na wasamaria wengine wote, chochote ulichonacho unikumbuke kwa kile kidogo ulichojaliwa,. Details zote nimeziweka tayari ndugu yangu. Natanguliza shukuran
 
Toa jina full la chuo ...majina yako full unayotumia chuoni. .namba za mawasiliano za chuo na akaunti namba ya chuo na majina yote ya mkuu wa chuo...usituelewe vbaya matapeli ni wengi mjini wadau apa ni wengi tutachanga usome kutoa ni moyo si utajiri ata Mungu anasema tumjaribu kwa matoleo wadau tumsaidie mwenzetu baada ya kujiridhsha

Nimeweka taarifa hizo tayari ndugu yang mpendwa
 
Duh umeniumiza sana. Basi Mungu akujibu haja ya moyo wako, ndugu yako kwa sasa siwezi kukusaidia lakini kama mambo yatakuwa mazuri hapo mbeleni nitarudi tena kwako.
 
Duh umeniumiza sana. Basi Mungu akujibu haja ya moyo wako, ndugu yako kwa sasa siwezi kukusaidia lakini kama mambo yatakuwa mazuri hapo mbeleni nitarudi tena kwako.

Mungu akubariki sana, Mungu akukumbuke ndugu yangu upate haja ya moyo wako ili Nami unisaidie
 
Daaah pole sn kk bt yote kwa yote yeremia 32:27 Mungu anasema hkuna jambo utakoloomba na askujibu Hivyo kk endlea kumuomba Mungu na uckate tamaa mshrikishe yy anajua ww n mtoto wake, pole bro
 
Daaah pole sn kk bt yote kwa yote yeremia 32:27 Mungu anasema hkuna jambo utakoloomba na askujibu Hivyo kk endlea kumuomba Mungu na uckate tamaa mshrikishe yy anajua ww n mtoto wake, pole bro

Ahsante ndugu yangu, kama unamjua yeyote ambaye unahisi anaweza kunisaidia sio mbaya ukamfikishia hili,. Mungu awe nawe
 
Pole sana Raelish huo siyo mwisho wa maisha,maisha bado yanaendelea na kwa kila jambo mshukuru Mungu kikubwa ni kutazama mbele usiangalie matatizo uliyonayo mwangalie Mungu atakuvusha tu wewe si wa kwanza wapo waliopitia makubwa zaidi na leo ni matajiri wakubwa wanaoheshimiwa na dunia nzima, chukulia hii kama changamoto au ngazi ya kukupandisha juu, hakuna kufanikiwa bila ya kudharauliwa kwanza.

Wenzangu wana JF tujitahidi kujitolea kwa chochote kile tulichonacho,mimi nina wazo kuliko wote tukatuma kila mtu kivyake ni bora ikakusanywa chote kisha akapewa kama vile tunavyokuwa tunafanya mfano ile ya Ocean road, Dada AshaDii tunaomba utusaidie kuliorganize hili jambo, kaka yetu Invisible tusaidie kufanya uhakiki wa hili jambo na kuzifatilia details zote kwa uhakika zaidi.
 
Last edited by a moderator:
Ahsanten wote, Mungu awabariki. Nazidi tu kuomba msaada wenu wapendwa wangu
 
Pole sana Raelish huo siyo mwisho wa maisha,maisha bado yanaendelea na kwa kila jambo mshukuru Mungu kikubwa ni kutazama mbele usiangalie matatizo uliyonayo mwangalie Mungu atakuvusha tu wewe si wa kwanza wapo waliopitia makubwa zaidi na leo ni matajiri wakubwa wanaoheshimiwa na dunia nzima, chukulia hii kama changamoto au ngazi ya kukupandisha juu, hakuna kufanikiwa bila ya kudharauliwa kwanza.

Wenzangu wana JF tujitahidi kujitolea kwa chochote kile tulichonacho,mimi nina wazo kuliko wote tukatuma kila mtu kivyake ni bora ikakusanywa chote kisha akapewa kama vile tunavyokuwa tunafanya mfano ile ya Ocean road, Dada AshaDii tunaomba utusaidie kuliorganize hili jambo, kaka yetu Invisible tusaidie kufanya uhakiki wa hili jambo na kuzifatilia details zote kwa uhakika zaidi.

Ahsante sana
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom