DJkus JF-Expert Member Joined Nov 9, 2018 Posts 354 Reaction score 470 Dec 4, 2019 #61 Kwa hao wasio na kazi sina neno nao. Ila kwa wanawake wanaofanya kazi, kuna uzi ulikuwa unauliza mke achangie kiasi gani. Wanajamvi wakamshauri mke hapangiwi, afanye kwa hiari yake,. Pesa ya mume ni ya wote ila ya mke ni yake. OVA!
Kwa hao wasio na kazi sina neno nao. Ila kwa wanawake wanaofanya kazi, kuna uzi ulikuwa unauliza mke achangie kiasi gani. Wanajamvi wakamshauri mke hapangiwi, afanye kwa hiari yake,. Pesa ya mume ni ya wote ila ya mke ni yake. OVA!
Swet-R JF-Expert Member Joined Jul 20, 2018 Posts 5,677 Reaction score 8,256 Dec 4, 2019 #62 funzadume said: Mie sio dogo futa hiyo kauli kabisa Click to expand... Nimefuta mkuu.
mama D JF-Expert Member Joined Nov 22, 2010 Posts 20,458 Reaction score 36,481 Dec 4, 2019 #63 Samcezar said: Pia ungefanya utafiti juu ya kuongezeka kwa idadi ya makahaba ambao kwa sasa hawasimami barabarani tena, bali tunashinda nao maofisini na vyuoni humo. Click to expand... Mkuu Samcezar tena kwa wote wanawake na wanaume lol
Samcezar said: Pia ungefanya utafiti juu ya kuongezeka kwa idadi ya makahaba ambao kwa sasa hawasimami barabarani tena, bali tunashinda nao maofisini na vyuoni humo. Click to expand... Mkuu Samcezar tena kwa wote wanawake na wanaume lol
darren gold JF-Expert Member Joined Jun 15, 2016 Posts 312 Reaction score 186 Jan 27, 2020 #64 usitamani maisha yao, NDOGO zao zinateseka sana.
kabanga Platinum Member Joined Dec 12, 2011 Posts 37,646 Reaction score 19,042 Jan 27, 2020 #65 Ni zile tunazowahonga..... Sent using Jamii Forums mobile app
be unique JF-Expert Member Joined Oct 12, 2016 Posts 2,381 Reaction score 2,293 Jan 27, 2020 #66 Kuwa mwanamke sio tatizo,ila ni mzuri?
S Saveya JF-Expert Member Joined Aug 18, 2019 Posts 3,640 Reaction score 3,883 Jan 28, 2020 #67 radicals said: mmh, kwa mawazo yako haya, bila shaka sehemu zako zinatumika sana Click to expand... Kabisa tena usikute hata mtandao washatumia
radicals said: mmh, kwa mawazo yako haya, bila shaka sehemu zako zinatumika sana Click to expand... Kabisa tena usikute hata mtandao washatumia
S Saveya JF-Expert Member Joined Aug 18, 2019 Posts 3,640 Reaction score 3,883 Jan 28, 2020 #68 mtzedi said: Hivi UDSM kuna medicine siku hizi? Click to expand... Ndiyo, ila hawasomei 'main campus '
mtzedi said: Hivi UDSM kuna medicine siku hizi? Click to expand... Ndiyo, ila hawasomei 'main campus '