Siku 90!!? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku 90!!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrahim K. Chiki, Jun 30, 2011.

  1. Ibrahim K. Chiki

    Ibrahim K. Chiki Verified User

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kwenu wadau, hivi kama sijakosea siku tisini tulzoahidiwa na ndugu zetu wa magamba si tayari.., sa mbna wajomba zetu wamekaa kimya...nepi, mukama na kiranja wao??? tuwekeni wazi basi.
     
  2. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,902
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wameshakanusha jana hakuna cha siku 90 naona wameogopa LOWASA kumwaga mbona

    mimi hii nilijua NAPE nachuki na lowasa kwa mambo yao binafsi lakini ana ubavu kwa kelele zake.
    alitaka kutuada watanzania maana anajua tumechoka na ufisadi ndio maana akapiga kelele za mafisadi kutoka.
    chama hakina mfadhili na nchi haina raisi( mtalii) watakufa njaa.
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Jana nepi imekana waziwazi kwamba hajawahi kabisa kusema kuwa atawavua magamba mapacha wa3
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Bado, mpaka tarehe 10/07/2011! Kuwa mvumilivu!
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    hazijaisha baso siku kumi hadi julai 10 ndo zinatimia
     
  6. d

    dotto JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu keshahararisha Symbion takeover ya Richmoduli na Dowans! So hawana kosa! Ni kamchezo fulani ambako hawa akina Nape, Mukama hawajakajua. Katawaletea shida maana mkuu hawajui anachowaza na rafiki yake byz2men. Nape aliingia kichwakichwa akifikiri kama jamaa huwa anamaanisha kumbe no! SAsa aumbuka!!
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,586
    Likes Received: 2,916
    Trophy Points: 280
    Wanaogopa hilo SCUD lilotoka Nigeria, mimi mbavu sina majuha wanavyojikanyaga.
     
Loading...