Siku 19 za Urais wa Samia Hassan Suluhu

Siku 19 za Urais wa Samia Hassan Suluhu

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Posts
56,908
Reaction score
46,430
Wanaukumbi.

“Ndani ya siku 19 za Urais wa Samia Suluhu, nchi imejawa na FURAHA, siyo kwamba amepandisha mishahara (HAPANA), siyo kwamba ameajiri (HAPANA) siyo kwamba anagawa pesa huko mitaani (HAPANA) bali ni MATAMSHI yake tu kama yanaendelea kuliponya Taifa bila sindano wala vidonge”
 
Wanaukumbi.

“Ndani ya siku 19 za Urais wa Samia Suluhu, nchi imejawa na FURAHA, siyo kwamba amepandisha mishahara (HAPANA), siyo kwamba ameajiri (HAPANA) siyo kwamba anagawa pesa huko mitaani (HAPANA) bali ni MATAMSHI yake tu kama yanaendelea kuliponya Taifa bila sindano wala vidonge”
Mkuu Ritz . Happy to see you again here. Naona umerudi kwa nguvu. Ni wakati wa CCM wanaotumia akili kurudi kuendesha Chama. 😂😂😂
 
Wanaukumbi.

“Ndani ya siku 19 za Urais wa Samia Suluhu, nchi imejawa na FURAHA, siyo kwamba amepandisha mishahara (HAPANA), siyo kwamba ameajiri (HAPANA) siyo kwamba anagawa pesa huko mitaani (HAPANA) bali ni MATAMSHI yake tu kama yanaendelea kuliponya Taifa bila sindano wala vidonge”
Duuu, kumbe upo? Tokea enzi za Jakaya no where you have been seen kwa kweli.

Asante Mheshimiwa Samia Suluhu umeturejeshea matumaini mapya.

Yes, tulijaa majerahani mwilini, vidonda vilioza hadi vilianza kutoa funza. Tuliumizwa.
 
Watu wenye akili fupi siku zote hawatizami mbali. Wao wanaangalia leo wanakula nini ya kesho hawajui.
Malengo ya mbali hujengwa na malengo ya muda mfupi

Usidanganyike mkuu huwezi kujenga ghorofa kwenye Msingi wa Udongo

Mawazo ya uchumi ya Enzi za Akina Adam Smirth sio ya hawa Classical Schools of Thought mzee

Tujipange Maendeleo ni watu
 
Wanaukumbi.

“Ndani ya siku 19 za Urais wa Samia Suluhu, nchi imejawa na FURAHA, siyo kwamba amepandisha mishahara (HAPANA), siyo kwamba ameajiri (HAPANA) siyo kwamba anagawa pesa huko mitaani (HAPANA) bali ni MATAMSHI yake tu kama yanaendelea kuliponya Taifa bila sindano wala vidonge”
Sasa hivi nchi ipo ktk right track sio kipindi cha mwendazake alivyokua anatuaminisha uongo
 
Wanaukumbi.

“Ndani ya siku 19 za Urais wa Samia Suluhu, nchi imejawa na FURAHA, siyo kwamba amepandisha mishahara (HAPANA), siyo kwamba ameajiri (HAPANA) siyo kwamba anagawa pesa huko mitaani (HAPANA) bali ni MATAMSHI yake tu kama yanaendelea kuliponya Taifa bila sindano wala vidonge”
MATAGA taratibu mmeanza kuchomoka machakani mmoja mmoja
 
Duuu, kumbe upo? Tokea enzi za Jakaya no where you have been seen kwa kweli.

Asante Mheshimiwa Samia Suluhu umeturejeshea matumaini mapya.

Yes, tulijaa majerahani mwilini, vidonda vilioza hadi vilianza kutoa funza. Tuliumizwa.

Kaskazini mtasubiri kwanza “in voice ya Bwana yulee”
 
Wanaukumbi.

“Ndani ya siku 19 za Urais wa Samia Suluhu, nchi imejawa na FURAHA, siyo kwamba amepandisha mishahara (HAPANA), siyo kwamba ameajiri (HAPANA) siyo kwamba anagawa pesa huko mitaani (HAPANA) bali ni MATAMSHI yake tu kama yanaendelea kuliponya Taifa bila sindano wala vidonge”
Bado mapema sana acha ushabiki maandazi
 
Watu wenye akili fupi siku zote hawatizami mbali. Wao wanaangalia leo wanakula nini ya kesho hawajui.
Kauli hii “Huu sio wakati wa kutazama mbele kwa mashaka. Huu ni wakati wa kutazama mbele kwa matumaini na kujenga Tanzania kutoka kwa Rais Suluhu Samia, naipigia mstari. Watu wenye DEMOKRASIA wanaishi kwa matumaini Lakini Watu wasio na demokrasia wanaishi kwa Mashaka.
 
Watu wenye akili fupi siku zote hawatizami mbali. Wao wanaangalia leo wanakula nini ya kesho hawajui.
Bila leo kesho haipo...nafuu ya mgonjwa ndio ahueni ya muuguzi [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Wanaukumbi.

“Ndani ya siku 19 za Urais wa Samia Suluhu, nchi imejawa na FURAHA, siyo kwamba amepandisha mishahara (HAPANA), siyo kwamba ameajiri (HAPANA) siyo kwamba anagawa pesa huko mitaani (HAPANA) bali ni MATAMSHI yake tu kama yanaendelea kuliponya Taifa bila sindano wala vidonge”
Mtambue mwenye ujumbe huo,Zitto ruyagwa kabwe, btw Ritz ulipotea sana,tangu jk ameondoka na wewe uka mute,amekuja Samia na wewe umerudi,ngoja nifanye kautafiti flani
 
Wanaukumbi.

“Ndani ya siku 19 za Urais wa Samia Suluhu, nchi imejawa na FURAHA, siyo kwamba amepandisha mishahara (HAPANA), siyo kwamba ameajiri (HAPANA) siyo kwamba anagawa pesa huko mitaani (HAPANA) bali ni MATAMSHI yake tu kama yanaendelea kuliponya Taifa bila sindano wala vidonge”

Baba Mkali huharibu Ustawi wa Familia, ila Mama aliye Makini, Mnyenyekevu, Msikivu na aliyejawa na Upendo na Staha hujenga Familia Bora na yenye Mafanikio Kikazi na Kizazi.
 
Back
Top Bottom