Siku 19 za Urais wa Samia Hassan Suluhu

Siku 19 za Urais wa Samia Hassan Suluhu

Huyu si mmoja wa Mataga,mataga yalipo ji form Ritz alikaa pembeni na kuwaacha mataga wa kisukuma watimuliane vumbi kwanza,vumbi limetulia amerudi
hawa ni walewale tu mkuu sema mfumo uliwatema ila hawana tofauti kubwa
 
Wanaukumbi.

“Ndani ya siku 19 za Urais wa Samia Suluhu, nchi imejawa na FURAHA, siyo kwamba amepandisha mishahara (HAPANA), siyo kwamba ameajiri (HAPANA) siyo kwamba anagawa pesa huko mitaani (HAPANA) bali ni MATAMSHI yake tu kama yanaendelea kuliponya Taifa bila sindano wala vidonge”
Wazee wa Mtambani mshaanza
 
Wanaukumbi.

“Ndani ya siku 19 za Urais wa Samia Suluhu, nchi imejawa na FURAHA, siyo kwamba amepandisha mishahara (HAPANA), siyo kwamba ameajiri (HAPANA) siyo kwamba anagawa pesa huko mitaani (HAPANA) bali ni MATAMSHI yake tu kama yanaendelea kuliponya Taifa bila sindano wala vidonge”
Adi Corona imekimbia yenyewe
Kweli mama ana baraka
 
Wanaukumbi.

“Ndani ya siku 19 za Urais wa Samia Suluhu, nchi imejawa na FURAHA, siyo kwamba amepandisha mishahara (HAPANA), siyo kwamba ameajiri (HAPANA) siyo kwamba anagawa pesa huko mitaani (HAPANA) bali ni MATAMSHI yake tu kama yanaendelea kuliponya Taifa bila sindano wala vidonge”
Ndiyo maana hata wewe umetoka mafichoni.
 
Duuu, kumbe upo? Tokea enzi za Jakaya no where you have been seen kwa kweli.

Asante Mheshimiwa Samia Suluhu umeturejeshea matumaini mapya.

Yes, tulijaa majerahani mwilini, vidonda vilioza hadi vilianza kutoa funza. Tuliumizwa.
Nimefurahi sana kumuona Bw. Ritz tena. Naona enzi zinarejea. Hivi Madam Faiza yupo?
 
Binafsi sipendezwi na sera za kuwategemea wahisani kuendesha nchi.Mimi ni muumini wa siasa za ujamaa na kujitegemea.

Na sitarajii uwekezaji wa kihuni wa makampuni ya madini kuja kuwekeza na CSR ya kujenga vyoo.Au wa wachina kujazana Kariakoo kuuza maua.

Suala la vibali vya kazi kwa wahamiaji Mama arudi kwa wasaidizi wake wamsaidie. Sijasikia mkakati wake wa kuongeza ajira na kukuza uchumi
 
Nyie wazee wa dontachi kuna asie wajua humu
pindi jamii flani ikitawala na nyie mnachipua kama uyoga kwa wingi hapa JF

Yes,that's our job baba paroko,

Mkimzingua mama tunawazingua once and for all...

Sisi ndo wakali wa hizi kaz,ugomvi wetu mayai viza tukibadilisha basi ni masaloo,

Maustadh,muslims,we are peaceful,we obey the law,we respect everybody,

But,if comes anyone of you speak shit and nonsense to our mam SAMIA we send him to the cemetery...
 
Mwenyezi Mungu amzidishie kwa kweli ili aendelee kuwajali wananchi wake kwa kipindi chote atakachokuwa madarakani.
 
Yes,that's our job baba paroko,

Mkimzingua mama tunawazingua once and for all...

Sisi ndo wakali wa hizi kaz,ugomvi wetu mayai viza tukibadilisha basi ni masaloo,

Maustadh,muslims,we are peaceful,we obey the law,we respect everybody,

But,if comes anyone of you speak shit and nonsense to our mam SAMIA we send him to the cemetery...
[emoji3][emoji3][emoji3]

Return of 'THE BIG SHOW'
 
Hahahahah wewe mzee upo.

Ha ha ha,

Nipo Mkuu,I can see them crying...

Wanasema hawa jamaa wamerud...!!

They say that we are back...!,we are back??ain't nobody is back,we have been here all the time tunawachora,and we have been around the world...!!

Wakae chonjo sasa,maneno ya reja reja KWA mama ni marufuku,aachwe aongoze nchi...Madam President, Madam President.
 
Yes,that's our job baba paroko,

Mkimzingua mama tunawazingua once and for all...

Sisi ndo wakali wa hizi kaz,ugomvi wetu mayai viza tukibadilisha basi ni masaloo,

Maustadh,muslims,we are peaceful,we obey the law,we respect everybody,

But,if comes anyone of you speak shit and nonsense to our mam SAMIA we send him to the cemetery...
Kwa kifupi tuu ni kwamba Kobazi Gang is back so Sukuma Gang warudi ziwani kuvua dagaa.
 
Sina hakika kwamba huwa tunamsikiliza mama kwa umakini, mwanzo hadi mwisho
Bado tuna safari ndefu ikiwa kauli za viongozi wetu ndio zinakuwa sheria zetu.

Akija kiongozi mbaya tutarudi tena kulekule.
 
Watu wenye akili fupi siku zote hawatizami mbali. Wao wanaangalia leo wanakula nini ya kesho hawajui.
Attitude ya kupenda kufisadi ipo kwenye DNA ya watu wengi kubadili mindset za watu WA aina hii inahitaji muda sana,

Ni process ila I believe hizi tabia zitafutika vizazi vijavyo God willing.
 
Back
Top Bottom