Siku 19 za Urais wa Samia Hassan Suluhu

Siku 19 za Urais wa Samia Hassan Suluhu

Kwan mm namsingizia KWA kipi mfano,

Kwan uongo katika utawala wake watumish wa umma wameish kama mashetani?

Kwan ni uongo kuwa wafanyabiashara wamefunga biashara na wengine kukimbia nchi?

Kwani uongo kuwa ameua soko la korosho KWA wamakonde na wakulima wengine?

Uongo kuwa ameminya uhuru wa vyombo vya habari na democracy,

Ana case ya kujibu
Maalim ulamaa The Big Show.
Huyu muefeso asikupe tabu.
Hawa ndio Walee waliomsaliti Yesu kabla jogoo kuwika mara 3.
Huyu kasaliti watu wake jogoo la kwanza tu.
Mpotezee. Hana kheri
 
Wanaukumbi.

“Ndani ya siku 19 za Urais wa Samia Suluhu, nchi imejawa na FURAHA, siyo kwamba amepandisha mishahara (HAPANA), siyo kwamba ameajiri (HAPANA) siyo kwamba anagawa pesa huko mitaani (HAPANA) bali ni MATAMSHI yake tu kama yanaendelea kuliponya Taifa bila sindano wala vidonge”
Maalim, Salaam aleikumm nimefurahi kukuonya Tena hapa .
 
Tulia kijana. Chuki zisizo na mpango husababisha maradhi mengi
Hasa kwa jamii ya wavuta majani ya mti uliolaaniwa.
Ras, anza kuimba japo kwaya hizo reggae naimani baada ya mwaka wa Uongozi huu pia utazipiga tu.
Long live the president.
Haaaa haaaaa
 
Wanaukumbi.

“Ndani ya siku 19 za Urais wa Samia Suluhu, nchi imejawa na FURAHA, siyo kwamba amepandisha mishahara (HAPANA), siyo kwamba ameajiri (HAPANA) siyo kwamba anagawa pesa huko mitaani (HAPANA) bali ni MATAMSHI yake tu kama yanaendelea kuliponya Taifa bila sindano wala vidonge”
Mkuu, jamaa keshaenda zake anza tena ile biashara ya kwenda China
 
Back
Top Bottom