Sijawahi kukutana na Afisa Usalama wa Taifa

Sijawahi kukutana na Afisa Usalama wa Taifa

Pale posta kuna eneo moja linaitwa mtaa wa pamba we nenda pale kakae mahari fulani hususan eneo la supermarket ya Imala seko utawaona wakijitambulisha kabisa kwamba mimi ni usalama wa taifa ili wapate uchini wa baadhi ya huduma
 
Sijuti Hawa jamaa Ni wa pole saaana... Hata akikukemea kwa ukali utaona roho ya unyenyekevu ndani yao.. humu jf wanatajwa kwa code ya vipepeo weusi... Wapo wengi saana ila nilishangaaa kukuta nao wanasare yao ya bakabaka chirizi nyembamba... Sijui Ni muda gani hujivika roho ya chatu na kutenda Yale wanayo hisiwa Kama kumlimboka kucha mtu, kusaa nane watu... Au hata ku kolimba watu ikibidi Kama alivyotendewa Filikunjombe.... I trust in them
 
Habari wanabodi,

Kwa muda mrefu nimekuwa nikisikia habari kuhusu idara ya Usalama wa Taifa, nilivutiwa kuwafahamu hawa watu, nimesoma vitabu vingi na makala nyingi kuhusiana na watu hawa ila sijawahi kukutana nao katika maisha yangu.


Namaanisha sijawahi kukutana nao ana kwa ana, nasikia wapo kila sehemu nimetembea sehemu nyingi ila sijawahi hata kuhisi kuwa fulani ni Afisa usalama wa taifa.

Kuna wachache nilisikia wakitambulishwa kuwa ni watumishi wa TISS ila ni wale wenye nyadhifa kubwa mf. Mh Diwani Athumani (inasemekana hata kamanda Siro alikuwa hajui kuwa huyu bwana ni TISS) hapo nikachanganyikiwa zaidi hii inakuwaje?

Hawa watu wapo kweli au ni nafasi za kusadikika ambazo zinafanya watu waishi kwa nidhamu na kuheshimiana sababu hatujui nani ni nani?

Kama kweli wapo kwenye nchi hii basi watakuwa na mafunzo ya hali ya juu na maadili maana nadhani kwa jinsi nilivyotafuta taarifa zao ningekuwa nimemfahamu hata mmoja tu bila kuambiwa na mtu, wewe unamfahamu?

Nani alikwambia? (Achana na wale tunaowaona wakimlinda Mh Rais, nataka kujua hawa tunaoishi nao)
Kama wewe ni raia wa kawaida sio rahis kuwajua, ila kifupi ni kwamba wawezi kujitambulisha hata kama kuna Fujo sehemu hawezi kujitokeza kwenye Kundi la watu akasema mm ni flani...kuna wengine wanaofanya Kaz katika taasis za serikali kama mabenki, halmashaur, mashirika ya kiserikali,mahakamani, mahosptalini, idara za mifugo ,kilimo nk..wapo field muda wote .

Hivyo umewahi kukutana nao Mara nyingi ukitaka siku moja nenda ofs ya Dc ukiona Nissan yyte nyeupe...watakaoingia humo ujue ndo wenyewe .
 
Kama wewe ni raia wa kawaida sio rahis kuwajua, ila kifupi ni kwamba wawezi kujitambulisha hata kama kuna Fujo sehemu hawezi kujitokeza kwenye Kundi la watu akasema mm ni flani...kuna wengine wanaofanya Kaz katika taasis za serikali kama mabenki, halmashaur, mashirika ya kiserikali,mahakamani, mahosptalini, idara za mifugo ,kilimo nk..wapo field muda wote .

Hivyo umewahi kukutana nao Mara nyingi ukitaka siku moja nenda ofs ya Dc ukiona Nissan yyte nyeupe...watakaoingia humo ujue ndo wenyewe .
Sawa kesho nitakwenda kuwashuhudia na kuwauliza
 
Habari wanabodi,

Kwa muda mrefu nimekuwa nikisikia habari kuhusu idara ya Usalama wa Taifa, nilivutiwa kuwafahamu hawa watu, nimesoma vitabu vingi na makala nyingi kuhusiana na watu hawa ila sijawahi kukutana nao katika maisha yangu.


Namaanisha sijawahi kukutana nao ana kwa ana, nasikia wapo kila sehemu nimetembea sehemu nyingi ila sijawahi hata kuhisi kuwa fulani ni Afisa usalama wa taifa.

Kuna wachache nilisikia wakitambulishwa kuwa ni watumishi wa TISS ila ni wale wenye nyadhifa kubwa mf. Mh Diwani Athumani (inasemekana hata kamanda Siro alikuwa hajui kuwa huyu bwana ni TISS) hapo nikachanganyikiwa zaidi hii inakuwaje?

Hawa watu wapo kweli au ni nafasi za kusadikika ambazo zinafanya watu waishi kwa nidhamu na kuheshimiana sababu hatujui nani ni nani?

Kama kweli wapo kwenye nchi hii basi watakuwa na mafunzo ya hali ya juu na maadili maana nadhani kwa jinsi nilivyotafuta taarifa zao ningekuwa nimemfahamu hata mmoja tu bila kuambiwa na mtu, wewe unamfahamu?

Nani alikwambia? (Achana na wale tunaowaona wakimlinda Mh Rais, nataka kujua hawa tunaoishi nao)
Mtumishi wa TISS ktk ubora wako!
Naona unataka kutest ile dhana kuwa hamfahamiki je ni kweli!
We ni mmoja kati ya wale matahira wenzako wa idara yako wanaojikutaga wapo juu ya sheria wakikanyaga katiba afu wanakutanana sisi wazee wa kazi tunawaminya mpaka wanatubu!

Kwa hapa bongo hakuna asowajua, malindoni huko kwa viongozi mpo, kwenye mabaa ya pombe mnajisifu mkishalewa na kutoa vibereta na chinese 1911, kwa kifupi kibongo bongo hatuna intel officers wanaoweza kujificha, mnapenda sana sifa wengi wenu, wachache sana huweza kuficha utambulisho wao
 
Sijuti Hawa jamaa Ni wa pole saaana... Hata akikukemea kwa ukali utaona roho ya unyenyekevu ndani yao.. humu jf wanatajwa kwa code ya vipepeo weusi... Wapo wengi saana ila nilishangaaa kukuta nao wanasare yao ya bakabaka chirizi nyembamba... Sijui Ni muda gani hujivika roho ya chatu na kutenda Yale wanayo hisiwa Kama kumlimboka kucha mtu, kusaa nane watu... Au hata ku kolimba watu ikibidi Kama alivyotendewa Filikunjombe.... I trust in them

"Kitengo" ndani ya "kitengo"

Wakufanya kazi ovu za aina hiyo siyo waajiriwa wote wa "kitengo"
Hata hao waajiriwa wa "IDARA" wenyewe hawawajui wanaopewa "KAZI MAALUM"ila kwa vile hicho "KITENGO CHA KUTEKELEZA MAOVU" kipo ndani ya "Idara" basi perception ya jamii ni kuwa "Idara yote" kazi yao ndo hiyo
 
Back
Top Bottom