Sijamuoa keshahamishia ndugu zake watatu kwangu!

Sijamuoa keshahamishia ndugu zake watatu kwangu!

akajasembamba

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Posts
1,193
Reaction score
1,810
Ni kawaida siku hizi kabla ya ndoa wapenzi kuishi pamoja. Kuna binti ambaye wakati tunaanza mahusiano nimemkuta anaishi katika chumba kimoja cha kupanga kutokana na ujauzito na hatimaye mtoto nikampangishia Nyumba nzima huku wilayani ambapo wote watumishi.

Ili kupunguza gharama akahamia kwangu, alinifahamisha tulikubaliana kuna mjukuu wa mama yake mkubwa ambaye mzazi wake mmoja amerehemeka aje wilayani hapo asome boarding school.

Cha ajabu akaja na wengine wawili jumla wakawa watatu bila idhini yangu na akawaweka shule ya kulipia maarufu academia English medium, kula kulala kwangu.

Ada anawalipia yeye ila anabaki hana kitu so I have to cover the deficit, nimepinga sana hilo majibu yake ananiambia I'm selfish mchoyo wakati watoto hapo wazazi wao wapo wanaishi mjini.

Nyumba za urithi waligoma kusoma wanakula kodi tu za Nyumba na kushona madira, naombeni Mawazo wadau nafkiria niachane na mwanamke Huyu ila nawaza hatma ya mtoto mdogo tuliye naye.
 
Umemuoa au ni mwanamle wako?na kwanini ahudumie watoto ambao si wake angali wazazi wapo hai?akipata na wake je?ni vizuri kusaidia ndugu lakini unasaidia mpaka we unabaki bila kitu si sawa...awaweke shule ya kawaida tu basi hao watoto,huduma nyingine ukiachilia gharama za shule ni gharama vilevile!
 
Ruhusa ya kuishi na mtu ambae hujamuoa umeitoa wapi?....Mtume Muhammad (s.a.w) amesema mzinifu hurithi ufakiri..ndo uyaone sasa ayo....kama ungelimuoa ungelikua na power ya kumwambia nini unataka na nini hutaki....Mkuu dini zote haziruhusu uzinifu....kila kosa lina Gharama yake na wewe sasa unalipa gharama za makosa yako....Hivi we mwenyewe namna alivyi na kiburi...pamoja na Ihsani yote uliompa bado anakuita selfish....kiufupi uyo mwanamke wewe anakuona -----...na anchokifanya sasa ni kukuweka katika Milki yake....ikifika siku ya kumuoa...(ndoa ambayo mimi binafsi yangu siiti ndoa ila ni muendelezo wa zinaa) wewe kijana tayari ushakua MBOGA YA MAYUGWA(MBOGA YA MAJIMBI) laiiiniii....Badilikeni Jamani....
 
Mueleze ukweliii maisha ya sasa ni magumu Kwa hiyo tunatakiwa kujipanga halafu na huyu mtoto mdogo naye anataka matunzo bora awapunguze Ndugu hao bana ukioa si ukoo mzima hapo?
 
muvi inaendeleaa..binamu, mtoto kaka, mjukuu wa shangazi,... aaaargh!! kaka toa sauti ya kiume basi.
 
Kwani unadhani qalioimba mume ----- walikosea? Mifani hai ndio hii na bado wewe baki kulialia jf badala ya kuonyesha wewe nani na una amri juu ya kile kinachotoeka kwenye familia
Hapo ndoa bado mkifunga ndoa c ukoo mzima utahamia?
 
hapo kuachana sio suluhisho ,sasa utaoaje mwanamke wa kwanza ambaye ana chain ya watoto kibaoooooo
 
Hivi wanaume kwanini mkibanana mnakimbiliaga hayo maneno
"sijamuoa" "mapema sana"
kwa kuwa kuna shida unadai hujamuoa mbona mimba umempa na mtoto kakuzalia
kwanini hukuogopa kumpa mimba kwa kuwa hujamuoa?
ukiombwa hela unadai mapema sana mbona papuchi mwaomba muda wote?
cc akajasembamba
 
Last edited by a moderator:
jamani tuache blah blah
WATOTO WATATU?????HIVI MNAZANI NI JAMBO JEPESI PLUS WA KWENU???

HAMJAFUNGA NDOA????? YAAN FAMILIA YA WATU 6
mimi binafsi siwezi na wala sitaki

kwa kuwa umemwambia amekataa basi ACHANA NAE

hapo wazazi wapo hai na hujamuoa ukimuoa ATALETA 80 ILI KUPATA SIFA

muache ndo nakwambia mimi MTAKUFA MASKINI IF NOT
 
Honestly, nikioa sitaki ndugu waje kuishi kwangu, waje kusalimia na kuondoka. Ndugu akija atalala guest hadi anaondoka.
Tumezaliwa tumekuta wazazi wanalea ndugu zetu, miaka nenda rudi ndugu hawaishi kuingia ile nyumba. Hadi tumemaliza chuo still kuna ambao bado wapo, mwisho wa siku ni dharau na kejeli pindi wanapofanikiwa.
Nimesema hivii, nikioa hakuna ndugu wa aina yeyote kwangu. Acha wanione selfish ila its the best for me and my family.

Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
 
jamani tuache blah blah
WATOTO WATATU?????HIVI MNAZANI NI JAMBO JEPESI PLUS WA KWENU???

HAMJAFUNGA NDOA????? YAAN FAMILIA YA WATU 6
mimi binafsi siwezi na wala sitaki

kwa kuwa umemwambia amekataa basi ACHANA NAE

hapo wazazi wapo hai na hujamuoa ukimuoa ATALETA 80 ILI KUPATA SIFA

muache ndo nakwambia mimi MTAKUFA MASKINI IF NOT

umeamka na hasira asipokusikia wewe basi tena mana ushamwambia amuacheee!!!
 
ni kawaida siku hizi kabla ya ndoa wapenzi kuishi pamoja. kuna binti ambaye wakati tunaanza mahusiano nimemkuta anaishi ktk chumba kimoja cha kupanga kutokana na ujauzito na hatimaye mtoto nikampangishia Nyumba nzima huku wilayani ambapo wote watumishi. ili kupunguza gharama akahamia kwangu . alinifahamisha tulikubaliana kuna mjukuu wa mama yake mkubwa ambaye mzazi wake mmoja amerehemeka aje wilayani hapo asome boarding school. cha ajabu akaja na wengine wawili jumla wakawa watatu! bila idhini yangu na akawaweka shule ya kulipia maarufu academia English medium! kula kulala kwangu! Ada anawalipia yeye ila anabaki hana kitu so I have to cover the deficit! nimepinga sana hilo majibu yake ananiambia I'm selfish mchoyo! wkt watoto hapo wazazi wao wapo wanaishi mjini.Nyumba za urithi waligoma kusoma wanakula kodi tu za Nyumba na kushona madira! naombeni Mawazo wadau nafkiria niachane na mwanamke Hutu ila nawaza hatma ya mtoto mdogo tuliye naye.

Mfadhili mbuzi; kuna siku utamla nyama; lakini Binadamu anamaudhi ya kutisha! Pole
Ushauri wanhu: Kama wewe ni mtu strong; character wise na mwenye kujiamini; wape ultimutum hao waliokuja bila idhini yako waondoke. kama ni mtu dhaifu na mwoga basi vumilia tu, huo ni msalaba wako
 
umeamka na hasira asipokusikia wewe basi tena mana ushamwambia amuacheee!!!

honey inaboa yaani hiyo ni familia ya WATU WALIOKAA NDOANI MIAKA 20 sasa nyie hata hamjaoana yaani kwa kifupi hamna raha ya ndoa

ZILE MECHI ZA GHAFLA AMNA (kumbuka bado nyie wachanga kimapenzi)

YAANI MPAKA ARENGEMENT YA MECHI IFANYIKE LOOH mkae vikao mtegee wote wamelala mmmh

SITAKIIIIII
 
Back
Top Bottom