Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijahesabiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sangarara, Sep 1, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,662
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Jana asubuhi sikwenda kazini, nikafika kwenye ofisi za afisa mtendaji wa kata kutoa taarifa kwamba Mimi na Familia yangu hatujahesabiwa, nikawaelekeza ninapoishi na wakaniambia kabla jua halijazama ntakuwa nimeishahesabiwa, mpaka sasa napoweka taarifa hii hapa bado sijahesabiwa. wana JF wangapi hawajahesabiwa mpaka sasa.

    What political implication does this inefficiency portray?
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,267
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    mimi pia hawajatokea!
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Acheni ujinga sensa imeongezwa hadi wiki ijayo
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Sensa hii ni kama tiba ya mganga wa kienyeji akiona mgonjwa haapona anaanzisha blah blah.

    Nimeona mapungufu mengi sana.
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata mimi cjahesabiwa,tuendelee kusubiri,
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ujinga hapo ni nini?au ni upi?
     
Loading...