Sigara mpya za Sportsman [Potsman]

Sigara mpya za Sportsman [Potsman]

Viwanda vinauzwa kwa makaburu afu wanatumia malighafi duni badala ya tumbaku asilia ya Tanzania
 
Lazima ibadilike kama jina lilivyobadilika,sportsman=mwanamichezo,mtu wa michezo
. Kwa sasa potsman=1. mtu wa vyunguni, 2. mtu wa uharibifu, mtu anayechakaa, 3. mvuvi wa chaza,kaa 4. mtu wa ku bet.

Kwa hiyo, kutoka mwanamichezo hadi kuwa mtu wa zaidi ya aina 4, sigara hiyo haina budi kubadili ladha.

Uvutaji sigara ni uharibifu kwa mwili wako, ni dhambi kuuharibu mwili wako kwa makusudi.

Ndiyo inayochangia pato la taifa!
 
Kweli kabisa mkuu lakini kama inakuzingua sana jaribu Malboro Gold imetulia

Hapo umenena ImageUploadedByJamiiForums1440842883.351699.jpg
 
Asanta! Ntatafuta intelejensia wa US wanipe ramani kama vile walivyowezesha makomandoo kufika kwa osama.

Hahahahah.....we si uje tu.
Unamuhofia nani?
au mwambie Shark akulete
 
Last edited by a moderator:
Kama una mpango wa kuacha...kwa nini unataka warudishe ladha ya zamani????

Furahi wanarahisisha wewe kuacha uvutaji wa sigara, kwanza ni hatari kwa afya yako



Nina mpango wa kuacha sigara, tangia juzi sijavuta kwani sigara niipendayo ya sportsman imebadilishwa ladha, kila nikivuta nasikia kwikwi, sio mimi tu wavutaji wengi wa sigara hiyo wanalalamika.

Tunaomba TCC mturudishie sigara yetu, hii mliyoleta sio kabisa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom