Sigara mpya za Sportsman [Potsman]

Sigara mpya za Sportsman [Potsman]

ngonani

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2012
Posts
1,366
Reaction score
598
Nina mpango wa kuacha sigara, tangia juzi sijavuta kwani sigara niipendayo ya sportsman imebadilishwa ladha, kila nikivuta nasikia kwikwi, sio mimi tu wavutaji wengi wa sigara hiyo wanalalamika.

Tunaomba TCC mturudishie sigara yetu, hii mliyoleta sio kabisa.
 
mi napenda camel lakin sport ladha ilibadilika kitambo
 
Hivi bado kuna watu wanavuta sigara? Acheni tafadhali sio nzuri kwa Afya zenu. Nachukia sigara nilijaribu zilinishinda sikuwahi kuona kama zina ladha yoyote.
 
Mkuu embassy a.k.a ubalozi na sportsman ni ndugu.. Karibu tuchangie mapato.
 
Yan mm juzi nlishangaa sana mbna sigara hii inanipa kichefuchefu nikasema sbl nijarbu tena lkn bado nasikia kichefu chefu naungana nawe waturudishie sigara yetu pendwa
 
Jaribu kuvuta kinyesi cha mtu kilichokaushwa safi sana yani steam imetulia na nzuri kiafya hakuna kemiko
 
Njoeni kwenye bangi na mirungi
Sigara siku hizi zimepunguzwa ladha
 
Lazima ibadilike kama jina lilivyobadilika,sportsman=mwanamichezo,mtu wa michezo
. Kwa sasa potsman=1. mtu wa vyunguni, 2. mtu wa uharibifu, mtu anayechakaa, 3. mvuvi wa chaza,kaa 4. mtu wa ku bet.

Kwa hiyo, kutoka mwanamichezo hadi kuwa mtu wa zaidi ya aina 4, sigara hiyo haina budi kubadili ladha.

Uvutaji sigara ni uharibifu kwa mwili wako, ni dhambi kuuharibu mwili wako kwa makusudi.
 
Huu ni mpango maalum wa kupunguza wavuta sigara,kwahiyo kamwe usitegemee kurudishwa kwa ladha uitakayo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom