Michael edes Sanane Member Joined Apr 19, 2018 Posts 8 Reaction score 4 Apr 26, 2018 #1 Please, naomba mnijuze ili mkoa uitwe jiji, lazima uwe na sifa zipi aswa??
youngkato JF-Expert Member Joined Sep 3, 2014 Posts 3,774 Reaction score 3,850 Apr 26, 2018 #2 Michael edes Sanane said: Please, naomba mnijuze ili mkoa uitwe jiji, lazima uwe na sifa zipi aswa?? Click to expand... Nenda dodoma utaona
Michael edes Sanane said: Please, naomba mnijuze ili mkoa uitwe jiji, lazima uwe na sifa zipi aswa?? Click to expand... Nenda dodoma utaona
Bundi Wa Giza Member Joined Apr 24, 2018 Posts 32 Reaction score 21 Apr 26, 2018 #3 Ujinga mtupu,jambo dogo kila mtu anajifanya mchambuzi
The Who JF-Expert Member Joined Mar 23, 2018 Posts 546 Reaction score 953 Apr 26, 2018 #4 Ili iweje sasa? yani Nyuzi kama 4 zinaanzishwa kwa vitu vya kipuuzi puuzi tu.. Attachments town planning act.jpg 49.4 KB · Views: 104
N ndayilagije JF-Expert Member Joined Nov 7, 2016 Posts 7,490 Reaction score 8,305 Apr 27, 2018 #5 Kuwe na watu wanaoishi humo wasiopungua 250. tu baaaasi,!!!
Zanzibar-ASP JF-Expert Member Joined Nov 28, 2013 Posts 12,152 Reaction score 44,118 Apr 27, 2018 #6 Rais akitaka iwe hivyo inakuwa. Kwa mfano, wakati wowote Chato itakuwa jiji, kama unabisha basi subiri utakuja kuniambia.
Rais akitaka iwe hivyo inakuwa. Kwa mfano, wakati wowote Chato itakuwa jiji, kama unabisha basi subiri utakuja kuniambia.
A asante mbagule njehani Member Joined Nov 27, 2017 Posts 29 Reaction score 17 Apr 27, 2018 #7 Kuwe na bahari,beach,ziwa au MTO,,,,,
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,880 Reaction score 13,872 Apr 27, 2018 #8 baa na gesti za kutosha.
absamb JF-Expert Member Joined Dec 13, 2016 Posts 546 Reaction score 451 Apr 27, 2018 #9 Tembelea majiji utaona.
Papaa Gx JF-Expert Member Joined Oct 10, 2016 Posts 11,537 Reaction score 18,753 Apr 27, 2018 #10 Kuwe na mataa mengi barabarani kisha punda wavuke
mosabiy JF-Expert Member Joined Jul 3, 2017 Posts 2,521 Reaction score 1,934 Apr 27, 2018 #11 DODOMA KUWA JIJI ITAADHIRI VIPI SHUGHULI ZA KIMAENDELEO KWA WANANCHI? HILI LIPO KISIASA SAANA TUSIUMIZE VICHWA. KUNA MENGI YA KUJADILI.
DODOMA KUWA JIJI ITAADHIRI VIPI SHUGHULI ZA KIMAENDELEO KWA WANANCHI? HILI LIPO KISIASA SAANA TUSIUMIZE VICHWA. KUNA MENGI YA KUJADILI.
Mzee Saliboko JF-Expert Member Joined Jan 29, 2018 Posts 1,329 Reaction score 1,044 Apr 27, 2018 #12 Use ur common sense well