Shule za boarding na chanzo cha watoto kuaribika

Shule za boarding na chanzo cha watoto kuaribika

sarikoki

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Posts
1,194
Reaction score
721
Wadau kuna uzi wa jamaa kafumaniwa na mke wake akilawitiwa....na nyuzi nyingine nyingi tu za mimomonyoko ya maadili kwa watoto wetu wa kike na wakiume...

Hebu turudi tuangalie nini chanzo hasa....kwa utashi wangu naona wazazi tunakimbia majukumu sana siku hizi.....mtoto mdogo unampeleka boarding school...ni very dangerous. Kule ndio watoto wanaanza vijitabia vya kubashiana na mwisho wake ndio huo unakua mzaoea..watoto wa kike nao siku hizi ni wakeketaji balaa...

Jaribuni sana kuwa karibu na kufatilia nyendo za watoto....msimwachie dada wakati nyie mkitoka ofisini mnapitia baa eti kusubiria foleni....

Asilimia kubwa ya walawitiwaji hawajajifunzia ukubwani.....wengi wamekua na hizo tabia toka wadogo.
Tuweni makini na vijana wetu.
 
Umesomeka!
Vipi kuhusu hoja ya baradhuli mmoja kuwa ushoga ni kitu cha asili watu wanazaliwa nacho!

Bazazi!
 
Ni mashaka sana na boarding hasa kwa mtoto wa kiume. Mungu atunusuru kwa kweli.

Today l am going to have a hard talk with my son. Nafuu watoto wakike wasagane (sidhani ina lasting effect kama ufirauni) kuliko boys.
God have mercy on us.
 
Bora mabinti wasagane!kuliko men ku***liwa! lol!
 
Ni mashaka sana na boarding hasa kwa mtoto wa kiume. Mungu atunusuru kwa kweli.

Today l am going to have a hard talk with my son. Nafuu watoto wakike wasagane (sidhani ina lasting effect kama ufirauni) kuliko boys.
God have mercy on us.

Hamna afadhali hata kidogo...msagaji na mfirwaji wote sawa..... tatizo ni lifestyle za sasa.....mimi kwene maswala ya vijana wangu aisee hata wife asubutu kutia neno...yaani sasa hivi nimeshamaliza steji zote kama usafi wa chumbani kwao, kufua nguo zao inayofuata sasa ni kupika na kuosha vyombo...kwa kweli sijutii maana kila mtu akija kwangu anatamani watoto wake wawe kama wangu...verysimple..samaki mkunje angalimchanga ? (mbichi) sina uakika hapo.
 
Bora mabinti wasagane!kuliko men ku***liwa! lol!

I also think that way, l wish watu wangekuwa open (kina dada walicheza huo mchezo) wangetuambia kama bado wanaendelea au wanamiss kusagana after being married.

lakini kweli wanaume ambao walishafirwa nafikiri wanaendeleza kamchezo hata baada ya kuoa; ndio hao Mpole sana anawaita heterosexual, very sad kwa kweli.
 
Last edited by a moderator:
kuna kipindi nilifanya kazi kwenye kituo cha watoto wenye ulemavu ni boarding. jamani walimu walikuja kugundua watoto wa kiume wanafanyana vby mno. Maana aliekutwa alisema sio mm pk yangu tuko wengi. Basi wakapewa karatasi wataje anaefanya na kufanywa, mweeeee tulibaki midomo wazi. Boarding sxul is not good kwa watoto wt jamani
 
Nimesoma boarding school kwa six years, cases kama hizo sikuwahi sikia...wenzangu supporting evidences zenu ni zipi???
 
heri bazazi langu halitaki kusikia boding hata kidogo.

Ila heri wasichana wachokoane kuliko kijana kupinduliwa strongo - source Asprin
 
Last edited by a moderator:
Sasa jamani tutafanyaje na hizi hekaheka za kukimbizana na shillingi, mara leo huku kesho kule..... dah, Mungu wanusuru wanangu siku zote wawe katika mikono salama

kuna kipindi nilifanya kazi kwenye kituo cha watoto wenye ulemavu ni boarding. jamani walimu walikuja kugundua watoto wa kiume wanafanyana vby mno. Maana aliekutwa alisema sio mm pk yangu tuko wengi. Basi wakapewa karatasi wataje anaefanya na kufanywa, mweeeee tulibaki midomo wazi. Boarding sxul is not good kwa watoto wt jamani
 
kupanga ni kuchagua ram

ukisaka sana shilingi maana yake shilingi kwako muhimu kuliko watoto. Ni kujitahidi kubalance mambo, japo ngumu.

Sasa jamani tutafanyaje na hizi hekaheka za kukimbizana na shillingi, mara leo huku kesho kule..... dah, Mungu wanusuru wanangu siku zote wawe katika mikono salama
 
Ni kweli kabisa Kongosho tunajitahidi kubalance mambo lkn sasa mfano unafanya kazi somewhere na kazi yako ni ya kusafiri mara kwa mara na unajua mahousegirl walivyo, badala ya kuwaacha watoto na house girl unaona bora uwapeleke boarding ambako unadhani watakuwa kwenye mikono salama lakini ndo hivyo tena, mwisho wa siku mtoto kawa shoga sijui wanasagana, thats why nasema kikubwa ni kudumu katika maombi kuwaombea watoto wetu

kupanga ni kuchagua ram

ukisaka sana shilingi maana yake shilingi kwako muhimu kuliko watoto. Ni kujitahidi kubalance mambo, japo ngumu.
 
Nilitaka kumpeleka mtoto wangu wakiume boarding_std 1...naairisha zoezi mara moja.

Usijaribu ndugu..ni kosa ambalo utakuja kujutia maishani mwako yote ya uzeeni......mimi watoto wangu hata kwenda sijui kusalimia kwa ndugu na kukaa huko sitaki..naenda nao narudi nao.
 
Ni mashaka sana na boarding hasa kwa mtoto wa kiume. Mungu atunusuru kwa kweli.

Today l am going to have a hard talk with my son. Nafuu watoto wakike wasagane (sidhani ina lasting effect kama ufirauni) kuliko boys.
God have mercy on us.

Usilitumie hilo neno sana, wataona inakubalika kusagana, minadhani Ushoga na Usagaaji vipingwe vyote hata kama moja inaathari zaidi ya nyingine.
 
Usilitumie hilo neno sana, wataona inakubalika kusagana, minadhani Ushoga na Usagaaji vipingwe vyote hata kama moja inaathari zaidi ya nyingine.

Sawa mkuu, vyote vina madhara na zaidi ya yote ni DHAMBI kwa Mungu.
 
Back
Top Bottom