Shule kama hii bongo ipo jamani...


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,383
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,383 280


Hahah du hizi shule nyingine duu Kutakuwepo na Wasomaji shule kama hii jamani?
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
hata maandishi yake ni membamba kuliko hayo ya chini.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,126
Likes
6,273
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,126 6,273 280
Mbona ni jina kama majina mengine?
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,383
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,383 280
Neno 'KAA UCHI' limekuwa fabricated. Ukiangalia vizuri background yake imefutwa futwa, iko tofauti na background ya maneno mengine.
Mkuu Idimi jina Orignall hilo halijachakachuliwa kabisa hilo jina linatumika huko mombasa

Mmmh picha imechakachuliwa.
bibie MadameX; Picha haijachakachuliwa ipo poa kabisa huoni hata kwa macho yako?

hata maandishi yake ni membamba kuliko hayo ya chini.
Mkuu Ringo Edmund Maandishi yapo poa huoni yanavyofanana na wino ni mmoja mweusi mbona Wa-Tanzania ni watu wabishi ehhh hata macho hamuoni jamani?

Mbona ni jina kama majina mengine?
mkuu Mtoto halali na hela ni kweli jina kama majina mengine halifai kutumika kwa jina la shule sio heshima kabisa mkuu.
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,721
Likes
3,403
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,721 3,403 280
mkuu watu8 haukuona mahali pa kuwepo hizi shule mpaka Zanzibar? kwanini wewe una chuki na WaZanzibar Amii?
hahaha...yakhe hayo ndio aina ya majina ya wenzetu..
mfano Mchambawima, Kibanda maiti, Sitaki shari n.k
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,383
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,383 280
hahaha...yakhe hayo ndio aina ya majina ya wenzetu..
mfano Mchambawima, Kibanda maiti, Sitaki shari n.k
Ami watu8 Watutukana yakhe unatupa jina baya yakhe kila kitu basi unguja tu? kwanini husemi Tanga au dar au mtwara yakhe??????????????
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,721
Likes
3,403
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,721 3,403 280
Ami watu8 Watutukana yakhe unatupa jina baya yakhe kila kitu basi unguja tu? kwanini husemi Tanga au dar au mtwara yakhe??????????????

Dar, Tanga kote nimeishi sheikh wangu lakini Zanzibar haswa Unguja wana majina ya hatari sana...ila kwa siye tulioloea Pwani yote twaona kheri tu!!
 
Last edited by a moderator:
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,383
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,383 280
Dar, Tanga kote nimeishi sheikh wangu lakini Zanzibar haswa Unguja wana majina ya hatari sana...ila kwa siye tulioloea Pwani yote twaona kheri tu!!
Ok poa tu mkuu watu8
 
Last edited by a moderator:
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,346
Likes
1,500
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,346 1,500 280
Between A - U hapo katikakati kuna alfabeth moja imefichwa!
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,444
Likes
354
Points
180
Age
32
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,444 354 180
Hiyo ni KAALUCHI PRIMARY SCHOOL. Wajinga wameifuta ''L'' hapo katikati.
 
Jangakuu

Jangakuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
499
Likes
4
Points
35
Jangakuu

Jangakuu

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
499 4 35
Vip KUNDUCHI Primary school , hili neno lilitokana na nini wakuuu
 

Forum statistics

Threads 1,251,863
Members 481,917
Posts 29,788,083