Shule inawezaje kupata matokeo kama haya?

Shule inawezaje kupata matokeo kama haya?

Hizi shule zinafundisha. Nina kijana alikuja kwangu akiwa form 3. Alikuwa wa 40 kati ya wanafunzi 45 lakini wasitani wa 89. Nikaomba shule 1 hapa mjini afanye test na wa form 4. Alitumia nusu saa kufanya mtihani wa Math. Hofu yangu nilijua labda maswali alofanya alishafanya kabla. Nikamwambia wiki kesho nakupeleka shule nyingine. Kati ya Maswali 24 alikosea 1 tu. Na nahisi ni kwa vile alikuwa na haraka.
Ukitaka kujua uwezo wao kaa nao. Likizo hahangaiki na daftari au kitabu. Kila kitu kipo kichwani.
Hawa vijana wamejengwa toka drs la 1. Ndo maana shule kama Kemobos sekondary wanachukua walomalizia palepale primary. Tafuta matokeo yao ya la saba. Wanaenda nao mpaka form 6. Ni cream product hasa.
Mtoto hafikirii mtihani. Anajua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Janja Janja ndugu yangu... Usipoteze muda wako..

Hata watungaji wenyewe tena wale wanaoiproffread marking scheme ya mwisho hawawezi faulu hivi.. Haiwezekani..

Labda kama walistandardise A ikaanzia 60 .
 
Hayo uliyoweka ni matokeo ya kidato cha pili ambayo wanafunzi wote wamepata daraja la kwanza kwa masomo yote 11. Inawezekanaje isiwe ya kwanza!?? Kama wanafunzi wote wamepata A ya point saba na hawajaongoza kitaifa,shule iliyoongoza wamepata nini!?? Au me sijaelewa ufafanuzi wako!??

Sent using Jamii Forums mobile app
Shule ya Kwanza st fransis mbeya

Na ya pili kemebos

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mkuu iko hivi kwenye kupewa majibu sio kwamba mnaandikiwa vkaratasi muingie navyo,knachofanyika ni pepa la kesho linaingia shule usiku Mkipandisha prepo usiku walimu n mwendo wa kuwakaririsha.

asubuhi pakikucha mnaingia class mkiwa mshajua swali la kwanza litakuaje na lipoje mpk mwisho,sasa huyo mtoto wa kikwete yeye ni bichwa lake tu alishndwa ku capture vitu kwa muda mrefu kwenye ubongo wake.

ila si kwamba alitengwa au alinyimwa nafasi ya kuwa mmoja ya waliovujishiwa pepa,pale mitihani yote mikubwa inavujia pale.
Mkuu Una uhakika na unayoyasema.


Mimi nimesoma katika seminary hii ya Rubya huko muleba kagera monthly test kucheat unafukuzwa sasa sembuse necta.


Mkuu haya ni matokeo ya hio shule mwaka huu wa mwisho ana one ya 12
Screenshot_20200110-140423.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio kemebos,kaizirege walicheat 2017 ACSEE
Mkuu hujui unachokisema na huna ushahidi.
Hiv unajua high school hapo imeanza lini?


Halafu kaizirege na kemebos ni shule moja useme Tu zimesajiliwa kitofauti.

Ukimpeleka mtoto kemebos ataanzia kaizirege na utafanyika mtihan wa mchujo na wale vipanga hupelekwa kemebos na waliobaki kaizirege .

Ingawa na kaizirege nayo matokeo yake sio mabaya Kwa form four ni ya 23 kitaifa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu Una uhakika na unayoyasema.


Mimi nimesoma katika seminary hii ya Rubya huko muleba kagera monthly test kucheat unafukuzwa sasa sembuse necta.


Mkuu haya ni matokeo ya hio shule mwaka huu wa mwisho ana one ya 12View attachment 1318646

Sent using Jamii Forums mobile app
sipo katika kubishana,nasema kitu nilicho na uhakika nacho 100% kama hauamini siwezi kukulazimisha.
 
mkuu iko hivi kwenye kupewa majibu sio kwamba mnaandikiwa vkaratasi muingie navyo,knachofanyika ni pepa la kesho linaingia shule usiku Mkipandisha prepo usiku walimu n mwendo wa kuwakaririsha.

asubuhi pakikucha mnaingia class mkiwa mshajua swali la kwanza litakuaje na lipoje mpk mwisho,sasa huyo mtoto wa kikwete yeye ni bichwa lake tu alishndwa ku capture vitu kwa muda mrefu kwenye ubongo wake.

ila si kwamba alitengwa au alinyimwa nafasi ya kuwa mmoja ya waliovujishiwa pepa,pale mitihani yote mikubwa inavujia pale.
Noted

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wepesi wa elimu unachangia pia kwenye kufaulu vizuri watoto.

Nilisoma moja ya shule nzuri wakati wetu. Tulikuwa tunapewa kila kitu. Mitihani ikija kichwa kinawaka moto. Darasa letu la form 4 lilikuwa wa kwanza kitaifa ila div 1.7 zilikuwa chache sana. Elimu ilikuwa balaa. Unaingia kwenye mtihani unaona nyota.

Sidhani wanafunzi wa sasa wanapata ugumu kama wakati ule.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanafunzi wa sasa wengi shule ya msingi wametoka english medium hivyo sekondari kwao ni muendelezo tu
Wanaelewa kilaaa kitu
 
Ubora wa elimua hupimwa kwa"impacts" ya waliozalishwa na hio elimu.
Miaka zaidi ya 10 Marian imekua ikitoa vipanga ila huwezi ona wahadhiri wa chuo,lawyer machachari,madaktari watata,ama waanzilishi wa kampuni mbali mbali.
Division zero za Zanzibar zina impacts kubwa mno kuliko division one za Marian girls

Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo hauko vitengo ukawaona
Wengi wameshikilia sehemu nyeti
 
Hizi shule zinafundisha. Nina kijana alikuja kwangu akiwa form 3. Alikuwa wa 40 kati ya wanafunzi 45 lakini wasitani wa 89. Nikaomba shule 1 hapa mjini afanye test na wa form 4. Alitumia nusu saa kufanya mtihani wa Math. Hofu yangu nilijua labda maswali alofanya alishafanya kabla. Nikamwambia wiki kesho nakupeleka shule nyingine. Kati ya Maswali 24 alikosea 1 tu. Na nahisi ni kwa vile alikuwa na haraka.
Ukitaka kujua uwezo wao kaa nao. Likizo hahangaiki na daftari au kitabu. Kila kitu kipo kichwani.
Hawa vijana wamejengwa toka drs la 1. Ndo maana shule kama Kemobos sekondary wanachukua walomalizia palepale primary. Tafuta matokeo yao ya la saba. Wanaenda nao mpaka form 6. Ni cream product hasa.
Mtoto hafikirii mtihani. Anajua

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hoja kama hii, hayo matokeo yanawezekana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakifika chuo wanaanza umia. Wakimaliza hawawezi ajirika
Hizi shule zinafundisha. Nina kijana alikuja kwangu akiwa form 3. Alikuwa wa 40 kati ya wanafunzi 45 lakini wasitani wa 89. Nikaomba shule 1 hapa mjini afanye test na wa form 4. Alitumia nusu saa kufanya mtihani wa Math. Hofu yangu nilijua labda maswali alofanya alishafanya kabla. Nikamwambia wiki kesho nakupeleka shule nyingine. Kati ya Maswali 24 alikosea 1 tu. Na nahisi ni kwa vile alikuwa na haraka.
Ukitaka kujua uwezo wao kaa nao. Likizo hahangaiki na daftari au kitabu. Kila kitu kipo kichwani.
Hawa vijana wamejengwa toka drs la 1. Ndo maana shule kama Kemobos sekondary wanachukua walomalizia palepale primary. Tafuta matokeo yao ya la saba. Wanaenda nao mpaka form 6. Ni cream product hasa.
Mtoto hafikirii mtihani. Anajua

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom