Shule inawezaje kupata matokeo kama haya?

Shule inawezaje kupata matokeo kama haya?

Ubora wa elimua hupimwa kwa"impacts" ya waliozalishwa na hio elimu.
Miaka zaidi ya 10 Marian imekua ikitoa vipanga ila huwezi ona wahadhiri wa chuo,lawyer machachari,madaktari watata,ama waanzilishi wa kampuni mbali mbali.
Division zero za Zanzibar zina impacts kubwa mno kuliko division one za Marian girls

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wepesi wa elimu unachangia pia kwenye kufaulu vizuri watoto.

Nilisoma moja ya shule nzuri wakati wetu. Tulikuwa tunapewa kila kitu. Mitihani ikija kichwa kinawaka moto. Darasa letu la form 4 lilikuwa wa kwanza kitaifa ila div 1.7 zilikuwa chache sana. Elimu ilikuwa balaa. Unaingia kwenye mtihani unaona nyota.

Sidhani wanafunzi wa sasa wanapata ugumu kama wakati ule.

Sent using Jamii Forums mobile app
Umeongea ukweli aisee!!! Elimu ya sasa na ya zamani tofauti in paper tu mitihani ya sasa hivi haina calculation za kutisha, hadi mathematics kuna kuchangua ndiyo au hapana kwenye physics kuna maswali ya kuchangua ndiyo au hapana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
siku hizi madogo hadi calculator wanaruhusiwa kuingia nazo unakuta mtoto hajui hata kutumia 4 figure naona F zilikua nyingi sana na hawa madogo hawana tena penalt ya hesabu kama miaka ya nyuma

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ufundishsji zamani ulikuwa manual zaidi.Kusoma kugumu.vitabu hakuna ,walimu wachache,kukariri kwingi kuliko kuelewa,shule mlikuwa mkisoma watu wazima vichwa vomezeeka kushika masomo.kugumu.

Zamani jitu miaka 20 eti liko darasa la saba
Hawa wanao faulu kwa mtindo huu ndiyo tunaokuja kukutana nao Mloganzika unaumwa jino unapigwa sindano ya malaria

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ubora wa elimua hupimwa kwa"impacts" ya waliozalishwa na hio elimu.
Miaka zaidi ya 10 Marian imekua ikitoa vipanga ila huwezi ona wahadhiri wa chuo,lawyer machachari,madaktari watata,ama waanzilishi wa kampuni mbali mbali.
Division zero za Zanzibar zina impacts kubwa mno kuliko division one za Marian girls

Sent using Jamii Forums mobile app
Impact inatakiwa uione baada ya muda gani?

Hizo Marian si zimeanzishwa juzi?

Isitoshe kuna watu wanafanya zile kazi ambazo hazionekani kirahisi.

Wao ni technical zaidi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
HAkunaga kitu kama icho aiseee

Trust me!! hata uwachukue genious wa duniani wooote

Uwaweke sehemu moja,uwape material sawa

halafu uje kuwapima kwa mtihani, watafaulu wote lakini never all the same highest pass mark

We wanafunzi 68!!,masomo yako 11,halafu woooote wapate masomo yoooote 'A' !!!

Ngumu kumeza hii!!
 
Ubora wa elimua hupimwa kwa"impacts" ya waliozalishwa na hio elimu.
Miaka zaidi ya 10 Marian imekua ikitoa vipanga ila huwezi ona wahadhiri wa chuo,lawyer machachari,madaktari watata,ama waanzilishi wa kampuni mbali mbali.
Division zero za Zanzibar zina impacts kubwa mno kuliko division one za Marian girls

Sent using Jamii Forums mobile app
Hizo kazi ulizotaja mshahara wake ukoje?nenda kaangalie hao wanaofanya kwenye mashirika ya kimataifa wametoka shule gani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom