Shule inawezaje kupata matokeo kama haya?

Shule inawezaje kupata matokeo kama haya?

Ubora wa elimua hupimwa kwa"impacts" ya waliozalishwa na hio elimu.
Miaka zaidi ya 10 Marian imekua ikitoa vipanga ila huwezi ona wahadhiri wa chuo,lawyer machachari,madaktari watata,ama waanzilishi wa kampuni mbali mbali.
Division zero za Zanzibar zina impacts kubwa mno kuliko division one za Marian girls

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna ukweli hapa
 
Hujui usemalo wewe....
Elimu ya kipindi hiki ipo imara sana... Tofauti na ya kipindi chenu... Mashule ni mengi ubora wa elimu umeimarika pia... Wale wa zamani lugha tu ni shida lakini ni maporofesa tena sio maporofesa wa kiswahili...
 
Iko bukoba mkoan kagera.

Ni Kwanza kitaifa form four,ya Kwanza kitaifa la NNE

Na ya pili kitaifa form two.


Wengi hapo ni wahaya na wasukuma kidogo .

Sasa ukisikia wachaga wanavyojimwambafy hapa[emoji23]

Wahaya tunawachora tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hayo uliyoweka ni matokeo ya kidato cha pili ambayo wanafunzi wote wamepata daraja la kwanza kwa masomo yote 11. Inawezekanaje isiwe ya kwanza!?? Kama wanafunzi wote wamepata A ya point saba na hawajaongoza kitaifa,shule iliyoongoza wamepata nini!?? Au me sijaelewa ufafanuzi wako!??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shule zamani ilikuwa zaidi ya nyoso wale walihitimu darasa la 7 kuanzia 2010 kushuka chini wanajua mitihani ilivyo.
Unapewa karatasi nyeupeee ujaze majibu kuanzia swali la 1 hadi 50.

sio madogo wa siku hizi swali 1- 50 ni kuchagua tu mapaka hesabu wanawekewa majibu ya kuchagua.



ipo siku wasipowekewa maswali ya kuchagua itakuwa balaaa
 
siku hizi madogo hadi calculator wanaruhusiwa kuingia nazo unakuta mtoto hajui hata kutumia 4 figure naona F zilikua nyingi sana na hawa madogo hawana tena penalt ya hesabu kama miaka ya nyuma

Sent using Jamii Forums mobile app
O level siku hizi wanatumia calculator? Sisi tulikuwa hatutumii. Calculator kama ni kuruhusiwa laba ianzie form three nitakubaliana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ina maana tuliosoma zamani tulikuwa vilaza? Au elimu ya zamani ilikuwa ngumu kuliko ya sasa? Au wanafunzi wa sasa wapo vizuri kuliko waliopita?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kiuhalisia mitihani ya sasa siyo migumu kama ile ya zamani.Mimi naona mambo mengi yamerahisishwa sana.Mitihani ya practical inasaidia sana watoto kupata alama kubwa na'shule za kata zisizo na maabara zinaishia kuchemka.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hao watoto wanasoma katika mazingira ya kitawa usisahau hilo kwanza, na wale masista magoa ni very strict wanawafatilia mpaka tabia zao, Akili hazijawa polluted! Mitoto mingine akili imejaa insta, tamthilia, wasafi, fiesta, mapenzi,selfie n.k shule haina pa kukaa inabaki vitabuni tu!

Sent using Jamii Forums mobile app
Hoja yako ya akili kutokuwa polluted ni kubwa sana! Watoto wengi akili zinawaza episode inayofuata ya tathmilia, wengine wanawaza wapenzi wao, wengine wanawaza porn

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mlio soma zamani sindio mmekuwa mawaziri wa wizara hiyo, mkawa vingozi wa baraza husika... Mkawa maporofesa... Lakini kizungu ndio kama hivyo lugha oevu...

Na ni lugha ya kufundishia na kujibia mitihani... Isipokuwa mitihani ya lugha tofauti kama kiswahili, kifaransa kiarab etc...

[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom