Darasa zima jamani?!Ina maana tuliosoma zamani tulikuwa vilaza? Au elimu ya zamani ilikuwa ngumu kuliko ya sasa? Au wanafunzi wa sasa wapo vizuri kuliko waliopita?
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Darasa zima jamani?!Ina maana tuliosoma zamani tulikuwa vilaza? Au elimu ya zamani ilikuwa ngumu kuliko ya sasa? Au wanafunzi wa sasa wapo vizuri kuliko waliopita?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hao watoto wanasoma katika mazingira ya kitawa usisahau hilo kwanza, na wale masista magoa ni very strict wanawafatilia mpaka tabia zao, Akili hazijawa polluted! Mitoto mingine akili imejaa insta, tamthilia, wasafi, fiesta, mapenzi,selfie n.k shule haina pa kukaa inabaki vitabuni tu!
Sent using Jamii Forums mobile app
Jina langu la 34 hapo
Sent from my iPhone using JamiiForums
Hii shule advance waliifungia sababu ya wizi wa mitihani.... Unajiuliza tu., wanafunzi wa aina hii wanapotelea wapi advance..?
Silabasi hazilinganiIna maana tuliosoma zamani tulikuwa vilaza? Au elimu ya zamani ilikuwa ngumu kuliko ya sasa? Au wanafunzi wa sasa wapo vizuri kuliko waliopita?
Sent using Jamii Forums mobile app
ilikuwa ngumu!Ina maana tuliosoma zamani tulikuwa vilaza? Au elimu ya zamani ilikuwa ngumu kuliko ya sasa? Au wanafunzi wa sasa wapo vizuri kuliko waliopita?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo tuko pamoja ndugu yanguIko bukoba mkoan kagera.
Ni Kwanza kitaifa form four,ya Kwanza kitaifa la NNE
Na ya pili kitaifa form two.
Wengi hapo ni wahaya na wasukuma kidogo .
Sasa ukisikia wachaga wanavyojimwambafy hapa[emoji23]
Wahaya tunawachora tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Kupata As sio tatizo bali taizo how come all students get As! nothing like woteShule ya sekondary Kemebos.
Haya matokeo sio ya kawaida.View attachment 1318232
Sent using Jamii Forums mobile app
Get As Sio tatizo but how com all students got As! nothing like all have the same ability thy must be a normal distribution curve ...... som tme it might be udthaifu wa NECTAShule ya sekondary Kemebos.
Haya matokeo sio ya kawaida.View attachment 1318232
Sent using Jamii Forums mobile app
Multiple choice kibao hadi Hesabu, Physics, Chemistry hata Biology Kiongozi.Wepesi wa elimu unachangia pia kwenye kufaulu vizuri watoto.
Nilisoma moja ya shule nzuri wakati wetu. Tulikuwa tunapewa kila kitu. Mitihani ikija kichwa kinawaka moto. Darasa letu la form 4 lilikuwa wa kwanza kitaifa ila div 1.7 zilikuwa chache sana. Elimu ilikuwa balaa. Unaingia kwenye mtihani unaona nyota.
Sidhani wanafunzi wa sasa wanapata ugumu kama wakati ule.
Sent using Jamii Forums mobile app