Shule inawezaje kupata matokeo kama haya?

Shule inawezaje kupata matokeo kama haya?

Optimization:

Elimu ya wanafunzi inakuwa optimized kwa ajili ya kujibu na kufaulu mtihani wa mwisho.

Wanafunzi wanaingia kwenye mtihani wakijua maswali yanayoulizwa na namna ya kuyajibu na tricks za kufanya ili wamaximize scores.
 
Ufundishsji zamani ulikuwa manual zaidi.Kusoma kugumu.vitabu hakuna ,walimu wachache,kukariri kwingi kuliko kuelewa,shule mlikuwa mkisoma watu wazima vichwa vomezeeka kushika masomo.kugumu.

Zamani jitu miaka 20 eti liko darasa la saba
90s kuna shule moja ilikuwa kumuona mwalimu darasani ni sawa na kumuona shetani live Mchana tukiwa likizo ndo tunasema twaenda shule huko kila mmoja atasaka tutioni na material awezavyo,zikifunguliwa shule twasema twaenda likizo darasani na prepo tunaweka syllbus chini kila mmoja anamwaga alichokipata wakati wa likizo,final exams ikija tulikuwa tukiongoza wengi kwenda ud.
 
Basi nyie wa zamani mlofaulu ndo chachu ya vijana kufanya vizuri sasa hivi mjipongeze kwa kuwafundisha wanafunzi vizuri.
Sio Ku compare ufaulu wenu na wa sasa hivi
Aiseer, unakosea sana.... ukichukua mtihani wa english wa form 4 ya leo.. nakwambia hata mtoto wa darasa 5.. anafaulu vizur sana...



Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wepesi wa elimu unachangia pia kwenye kufaulu vizuri watoto.

Nilisoma moja ya shule nzuri wakati wetu. Tulikuwa tunapewa kila kitu. Mitihani ikija kichwa kinawaka moto. Darasa letu la form 4 lilikuwa wa kwanza kitaifa ila div 1.7 zilikuwa chache sana. Elimu ilikuwa balaa. Unaingia kwenye mtihani unaona nyota.

Sidhani wanafunzi wa sasa wanapata ugumu kama wakati ule.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nafikiri hizi mnaita medium wanazosoma toka wana miaka mitatu zinasaidia elimu ya sekondari kuwa rahisi. Uelewa wa lugha unarahisisha shule.
 
Angalia majina asilimia 98 ni wahaya watupu.

Halafu mnategemea kuna kikabila cha kasikazin kinajimwambafy na elimu[emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hiyo shule iko wapi mkoa gan yaan mbona majina mengi ni ya kisukuma na kihaya

Sent using Jamii Forums mobile app
Iko bukoba mkoan kagera.

Ni Kwanza kitaifa form four,ya Kwanza kitaifa la NNE

Na ya pili kitaifa form two.


Wengi hapo ni wahaya na wasukuma kidogo .

Sasa ukisikia wachaga wanavyojimwambafy hapa[emoji23]

Wahaya tunawachora tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna Cream tupu ya A A tupu.HAKUNA...!
Kuna sababu nyingi hapo japo kuna baadhi ya shule matokeo yao huwa na ujanjaujanja.


Sababu za wanafunzi kufaulu sana nadhani kubwa kuliko lote hasa kwa shule hizi za private ni miundombinu bora na walimu wa kutosha wenye maslahi mazuri na wenye kuijua kazi yao,kulinganisha na zamani.Kumbuka kwa sasa hakuna haja ya kwenda mchikichini na vibanda umiza kufanya practicle na kupata notice kama ilivyokua zamani ni yeye mwanafunzi kujiongeza tu ili kupata kilichobora.

Pia hizo shule huwa na michujo mingi sana mpaka kufikia mtihani wa mwisho basi wanafunzi wanaobaki huwa cream tupu.

La mwisho shule ni biashara kama biashara zingine lazima watu wafaulu vizuri ili wapate wanafunzi wapya na pesa maana hata wakiweka ada 6M+ watu wataenda tu kwa sababu ya ubora.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom