Shukurani wana jf!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukurani wana jf!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by goodmother, Oct 16, 2012.

  1. g

    goodmother Senior Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    takribani miezi 2 iliyopita niliingia hapa jamvini kuomba ushauri wenu, nanyi bila hiyana mlinishauri kadiri mlivyoona inafaa nashukuru sana kwni ushauri wenu niliuzingatia na mimi nikachanganya na mawazo yangu, nilikaa na mume wangu tukazungumza tuakakubaliana kutengana kwa muda wa mwezi mmoja ili kupima mienendo yetu ikiwemo yeye kuacha tabia zake, na kuahakikisha kweli watoto wanaosemekana ni wakwake wakapime DNA. alikubali mapendekezo yangu akafanya vile na watoto wameonakana siyo wa kwake!! kwani nilmwomba kama kweli ni wake asiwatelekeze kama alivyokuwa anafanya hapo awali,, mimi sipendi mtoto ateseke kwa kweli na nilipoona mazingira ambayo hao watoto walikuwa wanaishi nilingiwa na huruma na ndiyo sababu ya kumwomba awahudumie kama kweli ni wakwake. amekubali kujirekebisha ikiwemo pia mimi kurekebisa mapungufu ambayo alinieleza niyarekebishe,. NASHUKURUNI SANA KWANI USHAURI WENU NDIYO ULIONIPA UJASIRI WA KUONGEA NAYE KWA UTULIVU NA YEYE KUNIELEWA KULIKO ILVYOKUWA AWALI NILIKUWA NANYAMAZA NA WAKATI MWINGINE KUGOMBANA NA KUSUSA !! NAOMABA MUNGU AWE KWELI AMEJIREKEBISHA. NAZIDISHA SHUKURANI KWENU.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    utukufu ni kwa bwana my dear!
    kumbe yule dada wa bar alikuwa anamsingizia
    endelea kumuombea mume wako maana ni bwana ametenda
    usichoke kuomba
     
  3. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,832
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Mshukuru Mungu kwa kila jambo, kila jambo hutokea ili tujifunze na kujirekebisha,
    ushauri wangu, mshirikiane ktk shida na raha siku zote za maisha yenu, lakini unapaswa pia kumwomba Mungu
    kila siku **b4 yo go to slp and b4 yo go to job** (Maombi ya Familia)...this is nice one i have experienced
     
  4. g

    goodmother Senior Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nayeye ndivyo alivyoniambia nimshirikishe kwa kila jambo, kwani aliona kama vile simpi umuhimu kwani mambo mengi ambayo hayahusiana na familia yetu yaani mimi na yeye nilikuwa nafanya mwenyewe bila kumshirikisha. nashukuru nimegundua mapungufu na nazidi kumwomba MUNGU. pia yeye ndiye amekuwa kiongozi wa sala kwa familia pindi anapokuwa nyumbani.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,266
    Trophy Points: 280

    ungekumbushia kidogo ni thread ipi?
    tujikumbushe
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,221
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri hata mie sijui kitu gani kinaendelea......
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Kwani unatungiwa mtihani?

    Nakuja Masaki leo

     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tunakutakia ndoa yenye amani na upendo. Zingatieni na jitahidi sana kutekeleza makubaliano yenu ili msije mkajikuta mnarudi kwenye hali ile ile ya awali.
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Yaliyopita si ndwele..............!!
     
Loading...