Shukrani za dhati kwa WANAJAMII WOTE


Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
Napenda kumshukuru Mungu kwa ajili ya yote katika maisha yangu najua yote ni mipango yake
kupitia thread hii napenda kuwashukuru sanasana wanaJF wote kwa kunifariji kwa kuondokewa na mama mpendwa.
nasema asanteni sanasana kwa moyo wenu wa upendo mliouonyesha popote pale mlipo.,nashukuru mno kwa salamu zenu through pm,simu, na michango yenu ya kifedha. na pia nawashukuru wana JF ARUSHA WING KWA KUJA KUNIFARIJI KWENYE MAZISHI LIVE.
kiukweli namshukuru Mungu na ninajivunia kuwa na familia hii nzuri ya JF
kiukweli sometimes nilikuwa nachukulia utani humu but nimeamini maisha ni haya haya na marafiki wa kweli ni hawahawa
kuna msemo unasema'A bird in the hand is worth two in the bush' nitaanza kuupractice from now!
ninayo mengi ya kushukuru ila hapa hata mikono inashake ila nasema asanteni sana sana Mungu awabariki mno tuendeleze hii zawadi ya upendo tulionao kwani upendo ni silaha muhimu sana maishani

from me to you

They say that true friendship is rare
An adage that I believe to be true
Genuine friendship is something that I cherish
I am so lucky to have met you.

Our bond is extremely special
It is unique in it's own way
We have something irreplaceable
I love you more and more each day.

Friends are forever
Especially the bond that you and I possess
I love your fun-filled personality
Somehow you never fail to impress.

The world could use more people like you
it would certainly be a better place
I love everything about you
You are someone I could never replace.

You are always there for me
When my spirits need a little lift
I cannot thank you enough for that
You are truly an extraordinary gift.

You are everything to me and more
I could never express that enough
Life is such a treacherous journey, and
Without you it would be even more tough.

Our story will continue to grow
With each passing day
Because I trust that with you by my side
Everything will always be Okay.

You are so dear to me
You know I will love you until the end
I will always be there for you, and
You will always (and forever) be my best friend


ASANTENI SANA MUNGU AWABARIKI MTOKAPO NA MUINGIAPO
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
You are welcome.Mungu azidi kukupa amani..Hongereni kwa wale mlioshiriki kwa ukaribu especially Arusha team...
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,242
Points
1,500
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,242 1,500
Karibu tena Smile. Mungu aendelee kukusimamia na kukupatia nguvu. Tupo pamoja!
 
Last edited by a moderator:
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,906
Points
1,500
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,906 1,500
Welcome back dear, tuzidi kuwa karibu na kuombeana kwa muumba wetu katika kila hatua ya maisha yetu.
 
Mayasa

Mayasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
587
Points
195
Mayasa

Mayasa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
587 195
Karibu sana Smile
 
Last edited by a moderator:
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,787
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,787 1,500
Karibu Smile, pole kwa maswahibu yaliyokupata.

Mungu akupe nguvu katika maisha haya mapya bila mama!
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,009
Points
1,225
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,009 1,225
That is why we are here... karibu sana Smile
 
Last edited by a moderator:
Lucas

Lucas

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
2,458
Points
1,225
Lucas

Lucas

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
2,458 1,225
oh no! so sorry for what happened! sikuwa najua kuhusu hili, am so sorry, pole sana and wellcome again
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,225
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,225 1,500
kweli bro sikujua kwa undani hii kitu PakaJimmy na team lake wamenifungua macho
Pole sn best. Mbona hukufika ili tumalizie tanga la Arusha?
Kama umerudi ofisini fanya kazi kama vile hakuna kilichotokea.
We love u!
 
Last edited by a moderator:
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
Pole sn best. Mbona hukufika ili tumalizie tanga la Arusha?
Kama umerudi ofisini fanya kazi kama vile hakuna kilichotokea.
We love u!
sory kaka mambo yalikuwa mengi kweli .ila nilitamani sana kuja kuwaona lakini nikawaza kwa vile tar 28 tutakuwa wote mapangoni tanga nikaona niache tu tutaonana pangoni
nikushukuru kipekee na team yako bwana mbarikiwe sana sana
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,553
Points
1,195
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,553 1,195
Welcome back Dear, Mungu aendelee kukusimamia na azidi kukupa nguvu ya kuyashinda majaribu yote.
 

Forum statistics

Threads 1,295,171
Members 498,180
Posts 31,202,230
Top