Shukrani kwa ukaribisho - Anna Tibaijuka

Shukrani kwa ukaribisho - Anna Tibaijuka

Karibu sana mama tibaijuka! ila 2naomba mama ye2 usiwe na jaziba kwa maswali ambayo utaona hayakufurahishi, karibu sana mama tibaijuka.
 
Nimefurahi sana Mama Waziri kujoin JF...

Ombi maalum kwa JF administrators and moderators... Tulinde viongozi wetu wanaojitolea kujiunga ili tusikose busara zao humu, hata ikibidi tuongeze ban rate ili kuweka mambo kwenye mstari
 
Karibu sana Prof. we ni mtu muhimu sana na michango/mawazo yako yanahitajika saana hasa kipindi hiki cha migogoro ya aridhi, ukianzia na serikali yenyewe kutoa viwanja vya ujenzi nyumba mijini kwa bei kubwa sana, plan zaukuaji miji huku mkiegemea sana Dar, umilikishaji wa aridhi kwa wa Tz na wageni, rushwa, wizi utapeli, ukiritimba katika idara ya aridhi, manispaa n.k. Mjukwaa ni mengi pia na yote yanahitaji michango yako kama itakupendeza!

Karibu sana mama ila tuvumiliane, tuwe wapole, tutafikia muafaka tu. Mungu ibariki Tanzania.
 
Prof. Mama Anna Tibaijuka umesimika nembo na kipimo kipya ambacho watawala, viongozi na watu wengi wa hadhi yako au zaidi itawachukua karne kukikaribia. Huu ni ujasiri na uungwana usio mfano.

Karibu sana JF!
Huyu mama ni jasiri tangu zamani. Ni Mwanzalishi wa Baraza la Wanawake Tanzania (BAWATA) ambalo halikuwa linaegemea itikadi ya chama chochote cha siasa, lakini CCM wakiongozwa na "Dr Feki" Mama Nagu wakamuibukia kama kipanga na kuiua BAWATA, eti inakikosoa chama na itaiua UWT (CCM). Bravo madam Tibaijuka
 
Karibu mama Tibaigana. Nadhani sasa ni wakati wa kupata rais mwanamke kwani zaidi ya miaka 50 tumeongozwa na wanaume lakini hakuna chochote. Ni wazo tu:A S shade:
 
Kwanza mama Anna Tibaijuka Shikamoo, Baada ya hapo nikupongenze kwa ujasiri wako wakuthubutu!!nivigumu sana kwa kiongozi mkubwa tena mwenye ngazi ya Waziri kuja na ID ya "Verified user " Kweli wewe ni mwana demokrasia na mpenda mageuzi ya kisayansi na kidemkrasia bila kusahau kiuchumi!

Angalizo
Mama hapa katika JF Bodi ukubali kuwa mwanabodi na syo Waziri kwa sababu nitakazo zisema.
  • Moja humu tupo watu tofauti
  • Tupo kwa mawazo tofauti
  • Tupo kwa itikadi tofauti
  • Tupo kwa dini tofauti
  • Tupo umri tofauti
  • Tupo kwa jinsia tofauti
Baada ya kusema hayo naomba kila litakalo kukera humu kumbuka tofauti nilizo kuhorodheshea hapo kwa kutambua hatupo kamili humu nakila mmoja wetu yupo kwa maslahi binafsi na anautashi wake uliomfanya ajiunge na JamiiForums.

Ombi
Tunaomba uwambie wanasiaa wenzio kuwa kuna mtandao unaitwa JamiiForums waje wajiunge siyo kuwa wanaiponda kwenye vyombo vya habari kuwa JamiiForums ni inachochea vurugu miongoni mwa jamii yetu!

Hitimisho
Tunaomba ujumuike nasi kwakila utakachoombwa, kuulizwa kutolea ufafanuzi kwani hata vyombo vya habari upata habari humu na vyombo vya dola pia!.

KARIBU SANA JAMII FORUMS.

CC Maxence Melo, Invisible, Moderator Mzee Mwanakijiji
 
Karibu sana mama, ila yakupasa uwe na kifua, maana jf siyo mchezo ni zaidi ya mjengoni (Bungeni).
Jiandae kupambana na mikiki mikiki ya vijana, lakini naamini busara yako itakusaidia.

Again, you're most welcome.
 
Karibu Prof. Tunategemea kupata mengi kutoka kwako. Asante kwa kuongeza hadhi ya jukwaa
 
Mama Anna Tibaijuka,

Mimi naomba nikushauri kitu katika maagizo yako ya kutaka baadhi ya Magorofa yanayoonekana kukaa vibaya yabomolewe

Nisingependa maagizo yako kama hayo yaje kui cost serikali kwa kulipa fidia mahakamani, kwasababu hawa Makandarasi wamepata vibali halali kabisa kutoka katika mamlaka husika chini yako.... Huyu mkandarasi ukimpeleka mahakamani na akonyesha vibali halisi kutoka wizarani kwako na jengo lake mmeshalibomoa atakushinda tu hata kama uwe na wakili Malaika

Ila; Kama kuna baadhi ya majengo ambayo yanaonekana hayako imara ! Hatuyapimi kwa macho.... Pitia vibali vyao vya ujenzi na fanyeni testing kwa kila aina ya " materials " yaliyotumika kujengea na mkiridhika na matokeo hapo ndipo mnaweza kumuwajibisha mkandarasi na akabomoa bila ya hata kudai fidia hata shilingi moja maana mmefanya " analysis " kitaalamu zaidi !
 
Nimefurahi sana Mama Waziri kujoin JF...

Ombi maalum kwa JF administrators and moderators... Tulinde viongozi wetu wanaojitolea kujiunga ili tusikose busara zao humu, hata ikibidi tuongeze ban rate ili kuweka mambo kwenye mstari

Moderators kama kuna posts za kumkashifu zifute mara moja vinginevyo tutawakosa watu wenye busara kama Mama Yetu Tibaijuka.
 
Asante sana mama Tibaijuka na karibu sana jamvini, umeonesha mfano wa kuigwa.
 
Karibu sana jamvini, kwa uwepo wako hapa tunategemea kufahamu mengi yaliyo ndani ya uwezo na ujuzi ulionao :behindsofa:
 
Kwanza kabisa kama ilivyo ada nakusalimu, Shikamoo Mama yangu. Baada ya kukusalimu nakukaribisha Jamiiforums mtandao ambao hata sisi tusioongea kwa ndimi zetu tumeweza kutoa mchango kwa jamii kisiasa, kiutamaduni, kiuchumi na kijamii.

Nisingependa kuchelewa kukuuliza swali au kuomba ushauri kwani siku zako za awali kuingia JF itabaki kama kumbukumbu kwako ukaweza aidha kutilia maanani au kutekeleza kiufasaha.

Niende Loliondo: Loliondo ni wilaya iliyo katika ardhi ya Tanzania, eneo hili ni maarufu sana kwa utalii. Mwaka 1992 walifika wawekezaji toka UAE yaani United Arab Emirates "wakawekeza" pale. Inavyoonekana kuna mkanganyo wa umiliki wa ardhi hii kwani inaelekea si ardhi ya Tanzania tena ikisemekana hata mitandao ya simu unapoingia hapo unapokea ujumbe wa simu ukikukaribisha UAE. Mbali na hilo ni matendo ya kikatili wanayofanyiwa wananchi wa Loliondo na hawa "wawekezaji" yakiwamo kuchomewa nyumba zao, kuuawa na kadhalika. Kwa kuwa wewe ni Waziri unayehusika na masuala ya ardhi, nyumba na makazi bila shaka utanisaidia kujua kama bado Loliondo ni ardhi ya Tanzania au imeuzwa kwa Waarab. Kama la haijauzwa je mitandao hii inaashiria nini inapokuwa dominated na Waarab ndani ya ardhi ya Tanzania?

Jambo jingine ni kwa uwepo wako hapa JF ni kwamba tutakujulisha mengi sana yakiwemo ya wawekezaji kumiliki ardhi kisiri siri hapa nchini. Lingekuwa jambo muhimu Mawaziri wengine kuingia hapa JF ili waweze kupata information zitakazosaidia utekelezaji wa kazi zao kutokana na mapungufu yanayojitokeza katika wizara zao bila wao kujua.

Mwisho karibu Jamiiforums.

 
Ninadhani huenda JF ikaifanya Tanzania kuwa nchi ya kwanza katika ulimwengu wa sasa kuwa na kitu kinachoitwa "Direct Democracy" ambapo kila mtanzania atashiriki moja kwa moja katika kufanya maamuzi juu ya nchi yake bila kuwakilishwa na mtu mwengine licha ya wingi wetu.

Hii itakuwa ni sawa na ilivyokuwa inafanyika huko Athens zamani; tofauti tu ni kwamba tutakuwa hatuonani kwa sura bali tu tutakuwa tunaona majina ya waliohudhuria kwenye mjadala (kikao) kama inavyoonekana hapo chini. Hii itawezekana kwa kuwa wananchi na viongozi wao wote watakuwa humu.

Nadhani itakuwa ni hatua njema mno na ya kujivunia.
 
Back
Top Bottom