Shujaa wangu wa Amani: Sheikh Hilary Kipozeo

Shujaa wangu wa Amani: Sheikh Hilary Kipozeo

huyu sheikh ndiye shujaa wangu wa amani.
Hana muda wa kuhubiri chuki za kidini wala visasi. Yeye mawaidha yake yameegemea kwenye raha za peponi. Mungu mpe maisha marefu sheikh huyu mfano wa kuigwa.
Hatari sana.

inshallah
 
Nadhani he is the coolest sheikh , uwa napoteza muda youtube nasikiliza mawaidha nachekaaaa, kuna ya mizigo 40,kuna ya ndevu. He is funniest

Mkuu C6 ongeza hapo hiyo ya ndevu kuna ile ya kitambi kinakunyemelea unakifanyia hekima
Kafri alipigwa kofi moja chini...........
 
Kuna ile ya pombe,anasema ukinywa pombe ya ahera akili inazidi kuchaji,kadri unavyokunywa ndio akili yako inazdi kua nyingi.
 
Allah-u-Akbar

Mola atupeleke peponi sheikh, eeehhh!!

Khatare sana
 
Bujibuji watu wanakukumbusha we unawadharau tu. Kuchangia kwako miss bantu. Mmmh...wanawake wazuri wazuri...mi mwenyewe napenda miss bantu wallahi. We kama unapenda hao wakizungu shauri yako
 
Back
Top Bottom