Shujaa wangu mimi 2014, Mama achambua matembele ndani ya daladala

Shujaa wangu mimi 2014, Mama achambua matembele ndani ya daladala

Vere gudi. Yuko sensitivu na muda. Akifika ni kupika tu badala ya kuanza kuchambua. Safi sana mama hata ingekuwa nyama angeweza kuanza kuikata kata humo humo ndani ya dala dala ili akifika tu ni jikoni kuwasha moto kuisha na kuipika. Nimeipenda hii!
 
kula matembele ni umaskini? au hii mboga wanakula watu maskini tuu?
 
kula matembele ni umaskini? au hii mboga wanakula watu maskini tuu?
Hajamanisha hivyo ila mboga hiyo mara nyingi huliwa na watu wa kipato cha chini kwasababu ni rahisi bei..sio kama wengineo wanakula hiyo na mboga zingine kama 6....lakini Harbinder seth analamba bil 321 anakula kona shaaa wenye hela wanabaki kupiga mayowe Rais anasema hajui...
 
Tumepanda wote daladala UBUNGO TO KIBAHA pale SIMU 2000 alafu ghafla kufika BARUTI ukatoa mfuko na kuanza kuchambua matembele, huku abiria tukishuhudia, mama weee hongera sana!

attachment.php

huyo msomi ana save time vibaya hana habari ngoja nimtafute mwanae nioe
 
Kujali muda ndio somo kuu hapa kwa mama na kutoigiza maisha...
 
ila sizani kama huo ni ushujaa huenda ni bongo movie au masharti ya mganga

"do one thing at a right time and at a right place"
 
Huyu ni mama mwenye kutunza familia yake unlike most of us. Anatengeneza kitoweo kabisa, akifika nyumbani anapika chap chap.

Well hata mimi ni shujaa. Nikitoka ofisini nanunua chapati bakery nikifika nakorofisha chai ya sturungi fasta fasta. Msininyanyapae

Cc Eiyer, Mentor
Sijajua USHUJAA wake ni nini haswa? Naomba kueleweshwa.
 
Last edited by a moderator:
Hongera sana mama hiyo ndiyo hali halisi tuliyonayo ya nini kuuficha ukweli? Pesa zote wanagawana vigogo kwenye marumbesa na mifuko, mfano mzuri.
 
Huyu ni mama mwenye kutunza familia yake unlike most of us. Anatengeneza kitoweo kabisa, akifika nyumbani anapika chap chap.

Well hata mimi ni shujaa. Nikitoka ofisini nanunua chapati bakery nikifika nakorofisha chai ya sturungi fasta fasta. Msininyanyapae

Cc Eiyer, Mentor

Hiyo avatar .........!!
 
Hapo unakuta anamakazi kibao
Wanawake WA tz tunazeeka sababu ya makazi yaliyopitiliza unapumzika kidogo shughuli chungumzima
 
Sijajua USHUJAA wake ni nini haswa? Naomba kueleweshwa.
African mother/woman is the best. Jana kwenye gazet la dailymail online la uingereza lilichspisha stori ya kuhuzunisha sana kuhus Emmanuel adebayor mchezaj wa totenhamhotspar. Ambaye alingara sana akiwa asenal.

Licha ya kulipwa shilingi milioni mia nne kwa wiki 170,000pounds mama yake mzaz anauza nyanya mtaan Togo na kujipatia kipato cha shilingi elf 4 kwa siku.

Adebayor kamfukuza kwenye nyumba yake na Hela hamtumii. Kisa waganga wakienyej wamemuambia et mama yake anamroga ndio maana kiwango chake cha mpira kimeshuka na afungi magoli kwasabsb ya kupigwa juju.

Hapo mbelen alikuwa akimtumia pound 400 tu kwa mwez laki 8 tzs. Chakuhuzunisha anagawa hela hovyo kwa marafiki na sketi.

Jaman tuwapende na kuwajali wazazi wetu
 
Back
Top Bottom