Shishi: Nina miaka sijaduu

Shishi: Nina miaka sijaduu

hana mvuto. amezidisha minyama na kupoteza criteria kwa wanaume wa matawi. lazima ataishia kwenye dawa baada ya hivi vinywaji vikali. anahitaji msaada wa kansela
 
Kwa hiyo tumsaidieje?

Bora ushangae wewe Angela, kuna episode moja ya Mkasi Salama alimuuliza mgeni wake, sikumbuki alikuwa nani 'Mara ya mwisho umetumia condom lini?' Sasa sijui swali kama hili linamsaidi nini mtazamaji wa kipindi chake!
 
Doubt it!

Ha ha ha.. Kama ni kweli sio mbaya.. Ila kama ni uongo atakuwa na matatizo.. Tumemkosea nini sie mpaka aje kutudanganya bila ya sababu..?
Hivi mmeshasau kwamba Lulu naye alisema hana boy friend kwa sababu yuko under 18 na kanumba naye hamkumsikia kwamba naye alitangaza kwamba hanywi pombe?

Ila kitu kimoja tu huwa siwaelewi hawa Bongo Movie ni muda gani hasa huwa wanasema ukweli maana maisha muda wote wanaigiza.
 
konyagi na baibui sijawi kuona au ndo anapunguza stress
 
Sio bongo movie ninaowafahamu mimi

Hapo umenena jana tu mida ya saa tano nimemshuhudia baby madaha akiingia wanyama hotel sinza mori opposite na johanesburg hotel room no..... Kugegedwa na kwajinsi alivyovaa kinguo cheusi kama kahaba la kizungu vile khaaaah
 
Nilifikiri tangu azaliwe hajawahi kuduu!! kumbe miaka mitatu tuu?
 
Hell no,6years unatafakali nini hicho?au ulimaanisha 6months

YEARS RAFIKI, LABDA AWE WA KUCHUNA KWANI HUJIACHII, LAKINI WA UBANI NDO UMEJIACHIA KI VILE, HALAFU ANAKUSALITI. SHHHHHHHHHHH......... Acha Bwana.
 
Hapo umenena jana tu mida ya saa tano nimemshuhudia baby madaha akiingia wanyama hotel sinza mori opposite na johanesburg hotel room no..... Kugegedwa na kwajinsi alivyovaa kinguo cheusi kama kahaba la kizungu vile khaaaah

Dah! hivi mtu kama huyu kweli na wewe unachukua? hivi watu hawaogopi hata kufa jamani.....ukiwa nae ndan utakuwa unawaza upo na mwanamke ama photocopy maana ni full Chinese huyu dada
 
Kwa hiyo MziziMkavu hapo na hizo picha yuko katika promo siyo!! Tuwekee namba zake za reachable!!
 
Hizo Picha mbili za chini, zimenifanya niwe wa mwisho kuamini maneno ya huyu mwanadada, maana zinaonyesha wazi kuwa yeye ni KAHABA!
 
Hiyo invitation hupati kitu!Do not raise the desire for cheap usanii.
 
Mwongo huyo, uso usigekuwa laini hivyo-"Grease" haidanganyi!
 
Aache usanii wiki iliyopita aliamkia Uhuru Park na bwana mmoja,dereva . WIKI hii nawahakikishieni nampiga picha akiingia gesti. ANAJITANGAZA KAHABA MKUBWA HUYO

Sidhani kama kuna ulazima wa kufatilia mambo ya watu.
Hata kama kadanganya . . . we kama haikuhusu unataka kuprove nini sasa???

Dignity ya mtu muache aiharibu ye mwenyewe, na sio wewe kutia mikono yako.
Dunia hii hakuna aliye mkamilifu.

Usimtendee mwenzio usiyopenda wewe kutendewa.
Na kipimo unachompimia mwenzio ndio hicho hicho utakachopimiwa wewe.
 
Hapo ndo unapoona mapungufu ya Bongo Movie hata kuangalia zinatia kinyaa, Haiwekani mtu akwa hivyo alivyo akaaingia Bar kunywa, ni ngumu. na naamini kinachoigizwa ndicho kilichopo mitaani kwetu. Lakini kwa hili siungi mkono,

Wamebughiiiiii meeeeeeeeeeeeeeeeeeen, Wajipange kwakweli.



sintokosea nikisema hii ni Konyagi? then na vazi lenyeweee!!! Dah I stand to be corrected.
 
Miaka mingi mingapi?..Isije kuwa anaongelea mwezi Disemba '12...huyu 'mwizi' bila ya ushahidi wowote..!
 
Back
Top Bottom