Shirika laomba radhi treni kuondoka sekunde 20 kabla ya muda halisi


nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,578
Likes
5,079
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,578 5,079 280


Shirika moja la reli Japan limeomba radhi baada ya moja ya treni zake kuondoka sekunde 20 mapema.

Wasimamizi wa shirika la treni za reli ya Tsukuba Express kutoka Tokyo hadi Tsukuba wanasema wameomba radhi sana kwa usumbufu ambao huenda waliwasababishia wasafiri.

Kupitia taarifa, shirika hilo limesema treni hiyo ilikuwa imepangiwa kuondoka saa 9.44.40 (Saa tatu na dakika arobaini na nne na sekunde arobaini na nne) lakini iliondoka saa 9.44.20.

Wengi wa watu mitandaoni, hasa kutoka mataifa mengine wameshangazwa sana na hatua ya shirika hilo


Shirika hilo limesema kosa hilo lilitokana na hatua ya wafanyakazi wake kutoangalia vyema ratiba ya treni kabla ya kuondoka.

Wameongeza kwamba hakuna mteja yeyote aliyelalamika kutokana na hatua ya treni hiyo kuondoka mapema kutoka kituo cha Minami Nagareyama kaskazini mwa Tokyo.



Tsukuba Express huwasafirisha abiria kutoka Akihabara mashariki mwa Tokyo hadi Tsukuba kwa dakika 45.

Ni nadra sana kwa treni Japan, nchi iliyo ya mfumo wa treni wa kuaminika sana duniani, kuondoka wakati ambao haipangiwi kuondoka.


Reli ya Tokkaido, inayotoka Tokyo hadi Kobe, husafirisha watu karibu 150 milioni kila mwaka.

Shirika laomba radhi treni kuondoka sekunde 20 mapema
 
kimange

kimange

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
1,349
Likes
1,255
Points
280
Age
34
kimange

kimange

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
1,349 1,255 280
Time is money
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
8,715
Likes
7,826
Points
280
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
8,715 7,826 280
only in asia not africa
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,046
Likes
39,796
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,046 39,796 280
Hilo ni somo zuri / mujarab kabisa kwa Watoa huduma mbalimbali hasa hasa za Usafiri nchini Tanzania. Wenzetu wanaheshimu sana Wateja wao na wanajua mno kufanya customer care ya hali ya juu. Nina uhakika hali hiyo ingetokea hapa Tanzania wala Abiria wasingeombwa radhi na sana sana wangehoji wangeishia kupewa tu ' matusi ' ya Viungo mbalimbali vya Sayansi ya Uzazi kwa ama Mwanamke au Mwanaume na kusoteshwa mno tu.
 
Diplomatic Imunnity

Diplomatic Imunnity

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,252
Likes
224
Points
160
Diplomatic Imunnity

Diplomatic Imunnity

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,252 224 160
Hahahah
 
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
7,351
Likes
12,555
Points
280
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
7,351 12,555 280
Aseeh.
'Advanced stage of social development'
 
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2017
Messages
2,518
Likes
1,764
Points
280
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2017
2,518 1,764 280
Angalia wenzetu walivyo makini na mda, funzo kwa mswahili. Mafanikio yao ni halali kwani "time is money "
 
Trump tower

Trump tower

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,336
Likes
2,131
Points
280
Trump tower

Trump tower

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,336 2,131 280
Walipe fidia. Si wanajifanya time conscious
 
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
2,098
Likes
3,709
Points
280
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
2,098 3,709 280
Huku tren ya Mbeya_Dar tuliambiwa inaondoka saa nane mchana_ikaondoka saa kumi usiku,NA WANANZENGO TUPO TU NDANI YA TREN TUNAMSUBIRI DEREVA
 

Forum statistics

Threads 1,251,183
Members 481,615
Posts 29,761,418