Shilingi bilioni 86 zaibwa Wizara ya Nishati/TANESCO

Shilingi bilioni 86 zaibwa Wizara ya Nishati/TANESCO

Kwa uelewa wangu ni kuwa zzk alishasafishwa na tume ya ngwilizi kuhusu hizo tuhuma sasa kama nawe ulifanya uchunguzi wako ukagundua tofauti weka ushahidi hapa tuujadili...eti stori ya zamani!!!!

Unaweza kunikumbusha nani alishaitoa hii habari kwa public kabla ya zzk?cag kuipeleka bungeni na kufungiwa kabatini ndo justifikesheni unayotumia? We unadhani hiyo issue ya pesa za uswisi ya leoleo?acha ushamba wa kuwafundisha watu waishije na waseme nini na kama unaona hiyo habari ya zamani acha tunaoiona mpya tujadili.just shut up k.a.j.a.m.b.e ulale.

hii kamati iliongozwa na wenye laaana mzee ngwilizi ana laana na alaniwe milele maana alichokuwa nakitetea ni ujinga tena ulio kithiri sana
 
Zitto is backtracking Prof. Muhongo...!!

Hii yote Zitto anafanya kumchafua Waziri aliyemuumbua bungeni kwani Zitto mwenyewe ndie kapata gawiwo la hizo pesa za IPTL... so anazunguka to catch public attention ... carrying on his mind TUME ILIYOUNDWA ILIKOSA USHAHIDI WA WAZI KUWA ZITTO ALIKUWA ANAPOKEA SHARE ZA HIZO FEDHA.... plzeee Zitto ni mtu mmoja mhuni saana.... Anafanya uhuni na maisha ya Watz....

USUALLY THIS GUY IF U QUOTE HIM UR DEAD...!!

Too corrupt in short.... but to public he acts like SAINT
Mh Zitto wewe unataka Urais wa nchi hii changa karata zako vizuri kitu kimoja ambacho bado ni siasa kwenu na mnatuudhi kwacho mambo au scandal nyingi za ulaji wa fedha za Watanzania mnaanzisha lakini hatuoni hitimisho au ni hatua gani zinachukuliwa kwa wahusika,tunakuwa na wasiwasi na wewe kwamba hata tukikupa ridhaa utatugeuka nafahamu unasoma JF tunaomba utusaidie yafuatayp'
Ututajie majina ya vigogo walioficha fedha Uswisi kama ulivyodai kwenye bunge lililopita watz tuko nyuma yako jitolee kwa ajili ya kizazi cha Watanzania waliochoshwa na ufisadi wa CCM pili tutajie majina ya hao viongozi waliotafuna hayo mabilioni ya Tanesco nafikiri hata wakikuua jina lako litakuwa kwenye historia ya nchi yetu kwamba ulijitolea maisha yako kizazi hiki kikombolewe kutokana na siasa chafu za Ccm TUKO NYUMA YAKO
 
CCM sio mwizi. Mwizi ni wewe, mimi, JF members na kila mtanzania. CCM wafanyeje? wataenda kuwa walinzi Tanesco? huyo mwizi wa tanesco/madini saingine ni baba ako au mjomba ako, na ni Chadema mwenzako. Hawa kina Zito wanaotembea na hammers na latest versions za Range Rover sio wezi?:bange::bange::bange:
Mafisadi wengi kweli mbona m akuwa wakali na kutoa lugha zisizo na staha? Ubarikini basi huo ufisadi muuweke kwenye katiba kama watu mnashupaza misuli kutukana sababu kasemwa mtu fisadi shame on u na chama chenu hicho
 
Everybody has a price in this world. It seems Zitto ameshanunuliwa. Tanzania hakuna mwenye uchungu ni wild wild west
 
Hatimaye ZZK ANAKULA MATAPISHI YAKE!

Kwa watu msiomuelewa ZZK mtashabikia upumbavu huu. Hii ripoti anayoitoa ZZK ndo ilipelekea Mhando kufukuzwa kazi.

Kumbukeni uteuzi wa Prof. Muhongo ulikuwa kama sikosei mwezi May mwaka huu. Prof Muhongo alishayaibua haya haya madudu ya 2011/2012 ambayo ZZK anatuletea leo eti tu kwakuwa ni ripoti ya CAG

Mbaya zaidi alidiriki kumtetea William Mhando. Upo wapi ZZK nataka uthibitishe kwamba unakula matapihi yako

Ni watoto au wenye fikra finyu wanaweza kumchukulia serious Zitto siku hizi hata angechukua angehamishia kabisa maisha yake ndani ya kumbi za mikutano za media! Aeleze kwa nini alikuwa anamtetea Mhando tulipoambia wizi wake? Polisi shughulikia Mhando kisasawa awataje waliokuwa wanamsaidia kufanya ufisadi huu!
 
Kwa kweli hali ya maji bwawa la mtera ni mbaya sana na ni juzi tu wamemaliza kufanya ukarabati wa mitambo ila tatizo litabaki palepale

Maswi na Waziri wake wamerithi matatizo makubwa sana katika hii wizara, tangu wamepewa majukumu, wamekuwa wanajitahidi kulinusuru taifa kuingia kwenye mgao wa umeme wa mara kwa mara.

Ukisoma katikati ya mistari, utagundua kuna watumishi ndani ya wizara waliokusudia kuwakwamisha hawa ndugu wasifikie malengo yao ya kazi. Tunatakiwa kuwatia moyo Maswi na timu yake, waendelee na jitidaha zao walizokwisha anza za kufanya reforms kwenye hii sekta.

Tuhuma hizi ni za muda mrefu, zilianzia kwa predecessors wao, hata waziri aliyepita aliwajibika kutoa maelezo juu ya upotevu wa fedha hizo bungeni kwa wakati fulani. Sasa la kujiuliza, lipi jipya hapo???!!!

Tuwe waangalifu, tutapoteza watendaji wazuri na wenye uchungu pamoja na uzalendo kwa nchi yao kwa tuhuma za kutengeneza, wakati wabadhilifu wa rasilimali zetu wanaendelea kunywa mvinyo.



 
Zitto is backtracking Prof. Muhongo...!!

Hii yote Zitto anafanya kumchafua Waziri aliyemuumbua bungeni kwani Zitto mwenyewe ndie kapata gawiwo la hizo pesa za IPTL... so anazunguka to catch public attention ... carrying on his mind TUME ILIYOUNDWA ILIKOSA USHAHIDI WA WAZI KUWA ZITTO ALIKUWA ANAPOKEA SHARE ZA HIZO FEDHA.... plzeee Zitto ni mtu mmoja mhuni saana.... Anafanya uhuni na maisha ya Watz....

USUALLY THIS GUY IF U QUOTE HIM UR DEAD...!!

Too corrupt in short.... but to public he acts like SAINT

Muhuni ni wewe ingawa ujitambui. Kama Zitto angekuwa anaongwa wapi angepata confidence ya kufichua haya? Tafuta style nyingine ya kutetea chama cha Magamba
 
Mafisadi wengi kweli mbona m akuwa wakali na kutoa lugha zisizo na staha? Ubarikini basi huo ufisadi muuweke kwenye katiba kama watu mnashupaza misuli kutukana sababu kasemwa mtu fisadi shame on u na chama chenu hicho

Mbona umehamaki kuambiwa mwizi baba ako sio tusi kaka simjui tu baba ako jina lake ningemtaja.
 
Back
Top Bottom