Shilawadu: Tumewafanya wanaume wapende umbea

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
1,804
2,000
Mmoja wa wanaounda kundi la shilawadu Kwisa,ameulizwa inakuwaje wao ni wanaume halafu wafanya umbea?
Jamaa alichojibu ni kuwa wangefanya wanawake kipindi kisingenoga, kingeonekana cha kawaida ila kwa kuwa wanafanya wanaume kimekuwa extraordinary hadi wanaume sasa wanapenda umbea
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,691
2,000
MWANAUME ALIEBADILISHWA KUWA MMBEA SIO MWANAUME HALISI HUYU...HATA MSAFARA WA MAMBA KUNA KENGE PIA
 

Aigoo

JF-Expert Member
Feb 27, 2015
3,046
2,000
Umbea huwez kuukwepa kwa namna yeyote ili uishi vizuri inakupasa pia kufuatilia watu wanafanya nn
 

Demi

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
20,158
2,000
Wanaume ni wambea kuliko wanawake! Bora umbea wa mwanamke kuliko wa mwanaume!
 

The Businessman

JF-Expert Member
Jan 9, 2014
7,419
2,000
Aseme wafaifanya jinsia ya kiume ipende umbea maana Mwanaume hawezi akapenda umbeya!

Na hiyo jinsia ni ya huko huko Dar (wavulana wa dar) Ila sio wa huku igangidungu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom