Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,923
- 95,765
[emoji32][emoji32][emoji32]......... nijiunge CHAPUTA wakati wewe upo ndo nini??[emoji15]Jiunge CHAPUTA
[emoji32][emoji32][emoji32]......... nijiunge CHAPUTA wakati wewe upo ndo nini??[emoji15]Jiunge CHAPUTA
Mmoja wa wanaounda kundi la shilawadu Kwisa,ameulizwa inakuwaje wao ni wanaume halafu wafanya umbea?
Jamaa alichojibu ni kuwa wangefanya wanawake kipindi kisingenoga, kingeonekana cha kawaida ila kwa kuwa wanafanya wanaume kimekuwa extraordinary hadi wanaume sasa wanapenda umbea