Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

huu uzi umenifanya nifurahi sn, ngoja nikachukue grants yangu, ila du KIGOGO et all nouma, watu mnajua baa, halafu mbona baa zimekuwa nyingi zinakimbizana na ukuaji wa huduma za kiroho/makanisa du kweli shetani ana nguvu. jioni njema jamani.
 
hyo mishikaki inaitwa zingaloo, au burusheti, wp mamaa sherii, mutoto ya mubomba, mamaa jack, du wadau mpo wp?
 
tabata kwa wala bata...Alhamis watu wanakesha pale Mpumalanga pub,alafu mbele kuna promise pub pale kwa yule mtoto wa kihehe Edita maHips....siku izi ukitaka kumpeleka mtoto dinner hauitaji kwenda masafa kuna Greenlight kama unapenda mauzo.

Yule bibie wa kihehe kumbe? Mi sijawah kujua...tabata inakuja kwa spidi ya 3.75G

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 

Amaa kube imefugwa kutokana na kaka wa mkubwa kuuawa,ina maana angekuwa mtu wa kawaida ingekuwa biashara kama kawa,da hiyo bar nilikuwa naifananisha na bar za Arusha,ubabe ulikuwa ndiosifa kuu ya wanywaji wa hapo,naona Mungu angekuwa yule wa agano la kale angeifanya Sinza ipigwe na radi na kuifutilia machoni pa dunia kama alivyoifanya Sodoma na Ghomora
 
shikamoo pesa haina jipya nimefika hapo juzi nimeagiza nyama ya mbuzi nimeletewa mifupa mitupu. Nyama yenyewe walikaanga ilihali niliagiza ya kuchoma.
 
shikamoo pesa haina jipya nimefika hapo juzi nimeagiza nyama ya mbuzi nimeletewa mifupa mitupu. Nyama yenyewe walikaanga ilihali niliagiza ya kuchoma.

Mtu wa kuja anajulikana tu. Kuku mgeni hakosi kamba mguuni
 
hiyo bar ipo sinza ipi? maana shikamoo na marahaba nyingine ipo whitein
 
Mbona BAA Yenyewe ni kati ya zile zilizochoka Sinza? au sio Shikamoo Pesa ninayoifahamu mm? si Ile amabyao iko Sinza kwa Remi karibu na Art Clinic?
 
kwa sasa inafanya kazi kama kawaida jana nimetoka kuchukua msosi pale!
 
Owner nasikia alifumaniwa na wife analiwa Kiboga Counter akaanzisha vagi
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…