Jambo mkuu! Tunaomba utuwekee data za ufisadi katika kanisa tafadhali. Umefanya utafiti wa kina kwamba maaskofu wanapokemea uovu wanabagua watu kwa misingi ya dini? Tupe data za kina kuhusu ajenda yao siri! Kikwete aliposemwa kuwa ni chaguo la Mungu mbona hatukusikia ubishi? Kwa maoni yako hata akiharibu aendelee tu kusujudiwa? Hitimisho lako lingekuwa na utafiti, hiyo hoja yako ingekuwa na mantiki! Lakini hoja hasi zisizokuwa na utafiti wa kina, mara nyingi huwa ni uzushi, udini, umbeya na chuki binafsi. Kuwa mwangalifu kwa kile unachokisema!