Huyu njaa tu anatia aibu sana.
Mimi binafsi niliwahi kukutana nae wakati CCM wamemtema pale Dar City hotel ya paradise na nikaongea nae akiwa anamkandia huyo huyo Rais kwa matusi makubwa tena ya nguoni na kiswahili chake cha kama vile analiwa kisamaki, pia nilikuwa karibu sana na timu ya ITV iliyo muokoa baada ya kutuma muandishi aliyesafiri usiku mzima kwa gari ya kukodi kwenda kum-rescue baada ya CCM na huyo rais kutangaza kwamba amejitoa kwenye ugombeaji siku moja kabla ya uchaguzi na hakuwa na namna yoyote ya kujiokoa if not for ITV, huyu kweli anadhihirisha ya wahenga kwamba msitiri mbuzi binadamu atakuboa.
Anajikomba tu ndio asili yake, hana cha siasa wala nini, ni kujikomba tu na cha kusikitisha sasa wananchi wake hawana mbunge maana hii ni takataka, sasa CHADEMA wamejifunza, hizi takataka ni za kuchoma moto ama kuzichimbia tu ili mahali pawe safi, hivi kwa nini awasakame maaskofu anataka kupata sympathy ya waislamu na kutuzidishia vurugu za kidini, mbona waliposema Kikwete ni chaguo la mungu hakusema, na hicho anachosema serikali imefanya mambo mengi, hebu ayataje ni yepi.
Hafai kabisa huyu; wakati watanzania wanateseka na watu wanaunganisha nguvu kumuokoa mtoto wa kitanzania kwenye udhalimu wa hali ya juu yeye anaendekeza njaa na ubinafsi, hana kazi hana njia yoyote ya kupata kipato isipokua upambe ndio aponee humo, nawaonea huruma watoto wake kwa baba kama huyu