Shetani nakuchukia Kwa Moyo wangu wote

Shetani nakuchukia Kwa Moyo wangu wote

Kuna dada mmoja hapa mbeya from sai,ni 25 yrs old alijikuta kwenye mkasa kama wako,akipanda kwenye daladala au anatembeatembea barabarani au sokoni watu walikuwa wanamsalimia ...shikamoo bibi....kuna siku moja iliyomfanya akimbilie kwenye maombi ni pale kaingia kwenye daladala iliyojaa,Mara akasikia konda akiwaambia abiria "mwoneeni huruma huyu bibi akae jamani!"[emoji15][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji1][emoji1][emoji1]
 
Mkuu wengine sio mpaka waulize wanahudumiwa BIla kutumia nguvu

Kama pesa ninazo za kutosha sasa sijui unazisemea pesa zipi.Pesa hazinunui ukarimu.
Wee umerogwa na ndugu au rafiki au watu wako wa karibu.
Wamefanya hivyo kusudi ili ukose amani na raha ya maisha hasa ktk matumizi ya pesa zako.

Poleeee aseeeeh, kilugha tunasema "litundila"
 
Vipi ukipanda bus au dalaladala? Makonda hawakuoni pia kukudai nauli??
 
Wengi mnaosema sijui tabia au nanuka au sivai vizuri

1 Nina pesa za kutosha
2 Navaa nguo za Gharama
3 Naoga Kila siku na kupiga mswaki vizuri
4 Naepuka kuongea Sana zaidi ya salamu

Hii sio kimwili maana kimwili nimefanya Kwa uwezo wangu wakuu
Usikae kinyonge ukifika Bar au Mgahawani, wahudumu wanaweza kudhani huna pesa za kulipa au kutoa tips,
 
Back
Top Bottom