Shetani nakuchukia Kwa Moyo wangu wote

Shetani nakuchukia Kwa Moyo wangu wote

Frola unavyofikiria mambo mabaya ndivyo inakuwa kiroho na physically,change your mind
 
Shetani amekukosea nini mzee?? Tafuta hela, hakuna cha shetani wala nini.

Next time ukienda mgahawani muulize kwa ustaarabu mhudumu kwanini hakuja kukuhudumia, akiwa mkweli itakufungua akili.
Mkuu wengine sio mpaka waulize wanahudumiwa BIla kutumia nguvu

Kama pesa ninazo za kutosha sasa sijui unazisemea pesa zipi.Pesa hazinunui ukarimu.
 
Enyi ndugu Wanajamii forum Nina majonzi Sana kuandika Uzi huu uliosindikizwa na masikitiko makubwa.

Ni kweli Biblia ilipoandika Shetani amekuja kuua kuiba na Kuharibu.

Pia nimegundua kuwa vita vyetu sio vya kimwili Bali vya kiroho na shetani hachagui anaweza kukutesa pamoja ya kwamba una Hela kiasi gani.

Niende kwenye mada,wakuu Mimi nimekuwa ni mtu ambaye sionekani kabisa.

Mwanzoni nilikuwa napuuzia ila Leo imeniuma Sana ,Kila mgahawa ninaoenda watoa huduma hawanioni.Naweza nikafika mgahawani na kuketi kwenye kiti kusubiria huduma ya chakula lakini mtoa huduma anapita kama hanioni.Wateja wengine wakifika wanafuata walipo na wanachangamkiwa na kuhudumiwa haraka Sana na Kwa heshima.Lakini Mimi nabaki pale pale tu mpaka nitumie nguvu na hata nikitumia nguvu muhudumu ananihudumia ni kama vile hanipendi.

Sio mgahawa mmoja tu na migahawa minigine nimejaribu hali ni hiyo hiyo.Nimejaribu Hadi kwenda Bar ambazo sifahamiki lakini nikifika watoa huduma hwanioni wengine watafika baada yangu watakaa watafuatwa watahudumiwa Mimi nipo pale pale.Nateseka Sana shetani wewe ni kiboko pesa ninayo lakini Kila napokuwa katika hii hali najiskia vibaya kiasi kwamba Hadi hamu ya kula inatoweka.


Sio hivyo tu Mimi ni mtu ambaye nachukiwa Sana na kudharauliwa.Wengi mnaweza sema ni tabia yangu lakini ninapokutana na watu wapya pasipo hata kuongea nao Wanakuwa wananichukia ghafla.

Sio hivyo tu kwenye siti za gari ninapokata tiketi.Watu wengi Wanakuwa wanakwepa zile siti watatafuta siti zingine wakae.Kuna wengine Hadi wanasimama wakati siti IPO pembeni yangu.Nachukia hii hali Hadi nimeanzia kujichukia.Siwezi kuwachukia watu sababu najua tatizo lipo kwangu lakini navyojua Mungu hakutuumba tuteseke Kwa hivyo hii ni kazi ya shetani.Ewe shetani huna huruma unatesa BIla .

Wewe ni Mbaya Sana umekuja kuiba kuua na Kuharibu.
Jichunguze jinsi ynavyoongea na watu pia angalia mwonekano wako kama vipo sawa.

Kama huna sababu ya kuchukiwa kutokana na mwenendo, tabia au mwonekano, basi sasa angalia mambo ya rohoni.

Kuna watu wamewekewa roho ya kukataliwa au kuchukiwa. Fanya jituhada za kiroho kuharibu roho hiyo.
 
Kuna dada mmoja hapa mbeya from sai,ni 25 yrs old alijikuta kwenye mkasa kama wako,akipanda kwenye daladala au anatembeatembea barabarani au sokoni watu walikuwa wanamsalimia ...shikamoo bibi....kuna siku moja iliyomfanya akimbilie kwenye maombi ni pale kaingia kwenye daladala iliyojaa,Mara akasikia konda akiwaambia abiria "mwoneeni huruma huyu bibi akae jamani!"[emoji15][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji1][emoji1]
 
Pole sana..nimekusoma huenda una ishu flani ya kimuonekana...furaha inaanza ndani yako usitegemee kupewa furaha na wengine...
Kama una uwezo penda kusaidia wasiojiweza utapata furaha na pia jitahidi kuwa na mtazamo mzuri kuelekea watu...
Pia kubali kuna mambo huwezi na kuna mengi unaweza pambana na hayo unaweza kubali una nguvu inayopimika hutomeza kubeba kila kitu
 
Oga vizuri Vaa vizuri, shetani hahangaikii ujinga kama huo, inawezekana una tatizo kuanzia mwonekano na "harufu"

Kama kweli una shida nje na hapo juu basi una jini anakusumbua.

Kumbuka KUJIAMINI
 
Tuombeane tu, kuna mdada niko nae ofisini nae anasema tangu ajitambue hajawahi kutongozwa wala hata kuombwa namba na mkaka yeyote yule,, yani yuko desperate ukimuona. Hajiamini [emoji19][emoji19]
Naomba niunganishe naye
Atakuwa ndo yule tunayetafutana ndotoni
 
Muonekano wako upoje Mkuu?

KaziKweliKweli/JobTrueTrue
 
Wengi mnaosema sijui tabia au nanuka au sivai vizuri

1 Nina pesa za kutosha
2 Navaa nguo za Gharama
3 Naoga Kila siku na kupiga mswaki vizuri
4 Naepuka kuongea Sana zaidi ya salamu

Hii sio kimwili maana kimwili nimefanya Kwa uwezo wangu wakuu
 
Kuna dada mmoja hapa mbeya from sai,ni 25 yrs old alijikuta kwenye mkasa kama wako,akipanda kwenye daladala au anatembeatembea barabarani au sokoni watu walikuwa wanamsalimia ...shikamoo bibi....kuna siku moja iliyomfanya akimbilie kwenye maombi ni pale kaingia kwenye daladala iliyojaa,Mara akasikia konda akiwaambia abiria "mwoneeni huruma huyu bibi akae jamani!"[emoji15][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nimechekaa had machoziiii.
 
Tuombeane tu, kuna mdada niko nae ofisini nae anasema tangu ajitambue hajawahi kutongozwa wala hata kuombwa namba na mkaka yeyote yule,, yani yuko desperate ukimuona. Hajiamini [emoji19][emoji19]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] yaan hata boda boda na dereva bajaj hawajawahi mtongozaa?? Woiiiih
 
Back
Top Bottom