Shetani nakuchukia Kwa Moyo wangu wote

Shetani nakuchukia Kwa Moyo wangu wote

Am For Real

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2023
Posts
337
Reaction score
817
Wakuu naandika huu Uzi Kwa majonzi Sana na masikitiko ya hali ya juu.

Wale mliosema kwamba ulimwengu wa roho haupo mko wapi???

Ngoja nianze kuelezea kisa changu,wakuu BIla shaka inatakiwa tukubali kwamba vita vyetu sio vya kimwili Bali ni vya kiroho na hapa ndipo shetani anapoamua kukutesa anatesa kweli kweli.

Leo hii Mimi nimekuwa kijana ambaye sionekani katika jamii.Najua mnajiuliza kivipi? Ni hivi, nimegundua ya kuwa Kila ninapoenda mgahawani na kukaa kwenye viti na kusubiria kupata huduma kutoka Kwa watoa huduma basi sipatii chochote.Kwa mara ya kwanza nilidhani kama utani lakini nimejaribu kufanya hivi na migahawa mbali mbali lakini naona hali ndyo IPO hivyo hivyo.Mgahawa wowote ninaoingia watu wananikuta na wakifika tu watoa huduma wanawachangamkia na kuwauliza wanachotaka BIla hata ya wao kuwaita Ili Mimi nipo pale pale naangaliwa kama kinyago.Yawezekana nimerogwa.

Nilijaribu kwenda na bar Moja wapo nikakaa kwenye kiti kusubiria huduma lakini hali ni Ile Ile.Mtoa huduma aliponiona badala ya kunihudumia alicheka.Nashindwa kuelewa Nina mkosi gani.

Ewe shetani kwanini unanitesa hivi nimefanya nini kukukosea.Wewe ni Mbaya kweli umekuja kuua kuiba na Kuharibu.
 
Wakuu naandika huu Uzi Kwa majonzi Sana na masikitiko ya hali ya juu.

Wale mliosema kwamba ulimwengu wa roho haupo mko wapi???

Ngoja nianze kuelezea kisa changu,wakuu BIla shaka inatakiwa tukubali kwamba vita vyetu sio vya kimwili Bali ni vya kiroho na hapa ndipo shetani anapoamua kukutesa anatesa kweli kweli.

Leo hii Mimi nimekuwa kijana ambaye sionekani katika jamii.Najua mnajiuliza kivipi? Ni hivi, nimegundua ya kuwa Kila ninapoenda mgahawani na kukaa kwenye viti na kusubiria kupata huduma kutoka Kwa watoa huduma basi sipatii chochote.Kwa mara ya kwanza nilidhani kama utani lakini nimejaribu kufanya hivi na migahawa mbali mbali lakini naona hali ndyo IPO hivyo hivyo.Mgahawa wowote ninaoingia watu wananikuta na wakifika tu watoa huduma wanawachangamkia na kuwauliza wanachotaka BIla hata ya wao kuwaita Ili Mimi nipo pale pale naangaliwa kama kinyago.Yawezekana nimerogwa.

Nilijaribu kwenda na bar Moja wapo nikakaa kwenye kiti kusubiria huduma lakini hali ni Ile Ile.Mtoa huduma aliponiona badala ya kunihudumia alicheka.Nashindwa kuelewa Nina mkosi gani.

Ewe shetani kwanini unanitesa hivi nimefanya nini kukukosea.Wewe ni Mbaya kweli umekuja kuua kuiba na Kuharibu.
Okoka!
 
Kuna dada mmoja hapa mbeya from sai,ni 25 yrs old alijikuta kwenye mkasa kama wako,akipanda kwenye daladala au anatembeatembea barabarani au sokoni watu walikuwa wanamsalimia ...shikamoo bibi....kuna siku moja iliyomfanya akimbilie kwenye maombi ni pale kaingia kwenye daladala iliyojaa,Mara akasikia konda akiwaambia abiria "mwoneeni huruma huyu bibi akae jamani!"😳😂😂😂😂
 
Kuna dada mmoja hapa mbeya from sai,ni 25 yrs old alijikuta kwenye mkasa kama wako,akipanda kwenye daladala au anatembeatembea barabarani au sokoni watu walikuwa wanamsalimia ...shikamoo bibi....kuna siku moja iliyomfanya akimbilie kwenye maombi ni pale kaingia kwenye daladala iliyojaa,Mara akasikia konda akiwaambia abiria "mwoneeni huruma huyu bibi akae jamani!"😳😂😂😂😂
Hiii jamani😧😧😧
 
Wakuu naandika huu Uzi Kwa majonzi Sana na masikitiko ya hali ya juu.

Wale mliosema kwamba ulimwengu wa roho haupo mko wapi???

Ngoja nianze kuelezea kisa changu,wakuu BIla shaka inatakiwa tukubali kwamba vita vyetu sio vya kimwili Bali ni vya kiroho na hapa ndipo shetani anapoamua kukutesa anatesa kweli kweli.

Leo hii Mimi nimekuwa kijana ambaye sionekani katika jamii.Najua mnajiuliza kivipi? Ni hivi, nimegundua ya kuwa Kila ninapoenda mgahawani na kukaa kwenye viti na kusubiria kupata huduma kutoka Kwa watoa huduma basi sipatii chochote.Kwa mara ya kwanza nilidhani kama utani lakini nimejaribu kufanya hivi na migahawa mbali mbali lakini naona hali ndyo IPO hivyo hivyo.Mgahawa wowote ninaoingia watu wananikuta na wakifika tu watoa huduma wanawachangamkia na kuwauliza wanachotaka BIla hata ya wao kuwaita Ili Mimi nipo pale pale naangaliwa kama kinyago.Yawezekana nimerogwa.

Nilijaribu kwenda na bar Moja wapo nikakaa kwenye kiti kusubiria huduma lakini hali ni Ile Ile.Mtoa huduma aliponiona badala ya kunihudumia alicheka.Nashindwa kuelewa Nina mkosi gani.

Ewe shetani kwanini unanitesa hivi nimefanya nini kukukosea.Wewe ni Mbaya kweli umekuja kuua kuiba na Kuharibu.
Shetani ni wewe mkuu.
 
Enyi ndugu Wanajamii forum Nina majonzi Sana kuandika Uzi huu uliosindikizwa na masikitiko makubwa.

Ni kweli Biblia ilipoandika Shetani amekuja kuua kuiba na Kuharibu.

Pia nimegundua kuwa vita vyetu sio vya kimwili Bali vya kiroho na shetani hachagui anaweza kukutesa pamoja ya kwamba una Hela kiasi gani.

Niende kwenye mada,wakuu Mimi nimekuwa ni mtu ambaye sionekani kabisa.

Mwanzoni nilikuwa napuuzia ila Leo imeniuma Sana ,Kila mgahawa ninaoenda watoa huduma hawanioni.Naweza nikafika mgahawani na kuketi kwenye kiti kusubiria huduma ya chakula lakini mtoa huduma anapita kama hanioni.Wateja wengine wakifika wanafuata walipo na wanachangamkiwa na kuhudumiwa haraka Sana na Kwa heshima.Lakini Mimi nabaki pale pale tu mpaka nitumie nguvu na hata nikitumia nguvu muhudumu ananihudumia ni kama vile hanipendi.

Sio mgahawa mmoja tu na migahawa minigine nimejaribu hali ni hiyo hiyo.Nimejaribu Hadi kwenda Bar ambazo sifahamiki lakini nikifika watoa huduma hwanioni wengine watafika baada yangu watakaa watafuatwa watahudumiwa Mimi nipo pale pale.Nateseka Sana shetani wewe ni kiboko pesa ninayo lakini Kila napokuwa katika hii hali najiskia vibaya kiasi kwamba Hadi hamu ya kula inatoweka.


Sio hivyo tu Mimi ni mtu ambaye nachukiwa Sana na kudharauliwa.Wengi mnaweza sema ni tabia yangu lakini ninapokutana na watu wapya pasipo hata kuongea nao Wanakuwa wananichukia ghafla.

Sio hivyo tu kwenye siti za gari ninapokata tiketi.Watu wengi Wanakuwa wanakwepa zile siti watatafuta siti zingine wakae.Kuna wengine Hadi wanasimama wakati siti IPO pembeni yangu.Nachukia hii hali Hadi nimeanzia kujichukia.Siwezi kuwachukia watu sababu najua tatizo lipo kwangu lakini navyojua Mungu hakutuumba tuteseke Kwa hivyo hii ni kazi ya shetani.Ewe shetani huna huruma unatesa BIla .

Wewe ni Mbaya Sana umekuja kuiba kuua na Kuharibu.
 
Back
Top Bottom