Join Date : 19th July 2012
Posts : 68
Rep Power : 314
Likes Received6
Likes Given0
Yaani wewe umeingia jana tu na kuja na habari za ajabu ajabu tu..lol
Kweli nimeamini yale yaliyosemwa kuwa mnalipwa hapo ofisi za Lumumba....
Kazi kwenu..ila watanzania wa le sio wale wa mwaka 2000.....
Posts : 68
Rep Power : 314
Likes Received6
Likes Given0
Yaani wewe umeingia jana tu na kuja na habari za ajabu ajabu tu..lol
Kweli nimeamini yale yaliyosemwa kuwa mnalipwa hapo ofisi za Lumumba....
Kazi kwenu..ila watanzania wa le sio wale wa mwaka 2000.....