Sherehe kubwa ya Dk Slaa; Nilidhani CHADEMA ni watu wenye utu...

Sherehe kubwa ya Dk Slaa; Nilidhani CHADEMA ni watu wenye utu...

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Posts
7,063
Reaction score
72
Ukiwaona bungeni wakitetea maslahi ya wanachi utaamini ni watu. Angalia wakisahau tu utawaua ukweli wao
leo Mh tundu Lissu alitaka kujienyesha anawapenda watz kwa kutaka kuleta Hoja ya Meli ya ZANZIBAR.kumbe akitaka Kumtia ubayani mama yetu.


Ikiwa Tanzania inamaombelezi kupata msiba. Dk slaa anafurahika na Kunywa. kula na vigelegele juuu.
huku wabunge wake wakijifanya wanalia Kilio cha Kudangaya, Kumbe Jioni wanakimbilia DANSI kukata kucheza, kuimba na Kupiga bia.

watz tushukuru na tuamke kwamba Mungu ametuonyesha Mapema jinsi wanasiasa hasa Chadema wasivyojali watu


KESHO MAGAZETI MENGI YATATOA TAHAHARIRI NA PICHA ZA DK SLAA AKIPIGA MZIKI HUKU TAIFA LIKIWA KWENYE MAOMBOLEZI


z3.jpg
Rais Jakaya Kikwete na Mama Salma Kikwete wakimsikiliza mmoja wa walionusurika katika ajali ya meli jana Bw Kitwana Makama Haji ambaye kalazwa katika hospitali kuu ya Mnazi Mmoja leo July 19, 2012

DSC_1137.JPG
Baadhi ya Maiti zilizookolewa kutoka katika Meli iliozama na kukosa watu wake zikipelekwa kuzikwa na Serikali katika Eneo la Kama lililotayarishwa makusudi kwa ajili hio.


MY TAKE.
HAPA KAMA DK SLAA ANGALIKUWA NDIO RAIS TUSHALIWA KICHWA WAZT. KIKWETE JUU YA UDHAIFU WAKE TUNAOLAZIMISHWA TUMAINI NA CHADEMA. LKN WA DK SLAA KUBURUDIKA LEO NI WAZI SIO UDHAIFU WA KIUTENDAJI BALI NI UDHAIFU WA ROHO
 
Ukiwaona bungeni wakitetea maslahi ya wanachi utaamini ni watu. Angalia wakisahau tu utawaua ukweli wao
leo Mh tundu Lissu alitaka kujienyesha anawapenda watz kwa kutaka kuleta Hoja ya Meli ya ZANZIBAR.kumbe akitaka Kumtia ubayani mama yetu.


Ikiwa Tanzania inamaombelezi kupata msiba. Dk slaa anafurahika na Kunywa. kula na vigelegele juuu.
huku wabunge wake wakijifanya wanalia Kilio cha Kudangaya, Kumbe Jioni wanakimbilia DANSI
Kajipange mkuu hii hoja ni dhaifu sanaaaaaaaaa
 
Vipi huyu Mpesapesa!Anaweweseka baada yakunyimwa mualiko nini?
 
Sijui hata ni reply kitu gani...napata kigugumizi cha mikono nahisi naepushwa na ban.
 
Haiwezekani watu tunaomboleza jamaa anaoaaaa Daaaaaaamnnnnnnnn!!huu ni ubinafsi wa hali ya juu
 
Ulitaka harus iairishwe? Nakusubr kesho uje na thread mpya na dhaifu zaidi
 
Vipi huyu Mpesapesa!Anaweweseka baada yakunyimwa mualiko nini?

Kijana acha hoja dhaifu hii ni kweli kabisa wao wametoka Bungeni kesho SILAA anaoa kwa sherehe wakati Taifa liko kwenye maombolezo je huyu mtu anauchungu kweli na Watanzania? Be a great thinker na Bwana atakuonesha njia
 
Ulitaka harus iairishwe? Nakusubr kesho uje na thread mpya na dhaifu zaidi

Mbona ninyi mlitaka Bunge liahirishwe kijana katika Bwana una macho lakini huoni una masikio lakini husikii kwa kweli unahitaji maombezi
 
mimi sijui hawa watanzania wenyewe mawazo mgando kama wewe wataisha lini?? hivi unategemea CHADEMA wakukomboe? komboa kwanza fikra zako mbofu..fool
 
Nadhani haujaelewa au unaamua kujitoa akili ili uitetee CCM.Tatizo cyo matumizi mabaya bali ni "matumizi mabaya ya fedha ya umma".Mtu mmoja mmoja tunatofautiana sana ktk kile tunachokiita matumizi mabaya lkn kama familia,jumuia,jamii au taifa lazima tuongozwe na vipaumbele.Kuhusu suala la sherehe ktk kipindi hki cha msiba wa kitaifa: Ninadhani ni vizuri kulitambua suala la ndoa ya Dr Slaa kuwa ni suala la yeye na familia,cyo la chama wala taifa kama ulivyolihesabu.
 
Ukiwaona bungeni wakitetea maslahi ya wanachi utaamini ni watu. Angalia wakisahau tu utawaua ukweli wao
leo Mh tundu Lissu alitaka kujienyesha anawapenda watz kwa kutaka kuleta Hoja ya Meli ya ZANZIBAR.kumbe akitaka Kumtia ubayani mama yetu.


Ikiwa Tanzania inamaombelezi kupata msiba. Dk slaa anafurahika na Kunywa. kula na vigelegele juuu.
huku wabunge wake wakijifanya wanalia Kilio cha Kudangaya, Kumbe Jioni wanakimbilia DANSI kukata kucheza, kuimba na Kupiga bia.

watz tushukuru na tuamke kwamba Mungu ametuonyesha Mapema jinsi wanasiasa hasa Chadema wasivyojali watu


KESHO MAGAZETI MENGI YATATOA TAHAHARIRI NA PICHA ZA DK SLAA AKIPIGA MZIKI HUKU TAIFA LIKIWA KWENYE MAOMBOLEZI

Huwa nasikitika sana mtu kama wewe kuunganisha unafiki kisha unataja jina takatifu (MUNGU). I bet hujui ulifanyalo!
 
Mbona ndoa ina kuuma sana kwni wewe ulitaka sherehe isifanyike?

Kwa hiyo kama kuna msiba wtu wasifunge ndoa!

Sidhani kama hoja yako ina mashiko!

Leo watu wanavunja jungu kwenye ma club unasemaje?
 
Wewe watu waache kuoana kwaajili ya maafa yanayosababishwa na uzembe wa Serikali.
Mlizamisha meli ili Dr ahairishe sherehe za ndoa yake.


Mleta Hoja ni Dhaifu
 
nIPO KTK MAOMBELEZI. chadema pigeni bia halafu mnadanganya Umma mnauchungu na wananchi

Nadhani wivu wako ulitaka uolewe wewe.hivi Dr ndo wa kwanza kuoa tanzania ukitaka kujua wanaokula pesa angalia chereko
 
Ukiwaona bungeni wakitetea maslahi ya wanachi utaamini ni watu. Angalia wakisahau tu utawaua ukweli wao
leo Mh tundu Lissu alitaka kujienyesha anawapenda watz kwa kutaka kuleta Hoja ya Meli ya ZANZIBAR.kumbe akitaka Kumtia ubayani mama yetu.


Ikiwa Tanzania inamaombelezi kupata msiba. Dk slaa anafurahika na Kunywa. kula na vigelegele juuu.
huku wabunge wake wakijifanya wanalia Kilio cha Kudangaya, Kumbe Jioni wanakimbilia DANSI kukata kucheza, kuimba na Kupiga bia.

watz tushukuru na tuamke kwamba Mungu ametuonyesha Mapema jinsi wanasiasa hasa Chadema wasivyojali watu


KESHO MAGAZETI MENGI YATATOA TAHAHARIRI NA PICHA ZA DK SLAA AKIPIGA MZIKI HUKU TAIFA LIKIWA KWENYE MAOMBOLEZI
=======================================================

Your msg is nonsensical.
Arusi ya Mh. Slaa imetangazwa more than 3 weeks now, ajali ilikuwa haijatokea. By the way, kumbi mbali mbali Dar na kwingineko zitaendelea na sherahe za maharusi n.k, kwani siyo hoja ya msingi kuahirisha mambo ambayo tayari yameshalipiwa GHARAMA za kukodi n.k. ..... Hata hivyo, napoteza muda kumjibu mtu wa low understanding like you.
 
Back
Top Bottom