Sheikh Yahya Hussein alikuwa mtu wa usalama!? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Yahya Hussein alikuwa mtu wa usalama!?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Red Giant, Jan 9, 2017.

  1. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2017
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 8,403
    Likes Received: 4,358
    Trophy Points: 280
    nilisoma hii ishu kwenye kitabu The dark side of Nyerere cha Ludovick Kaijage. baadhi ya sehemu anasema.
    walivyokutana.
    upload_2017-1-9_14-53-55.png

    hapa akamuibia documents.
    upload_2017-1-9_14-58-13.png
    Hapa anakuta vitu vyake kwenye mikono salama.
    upload_2017-1-9_14-50-17.png
     
  2. STUNTER

    STUNTER JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 15, 2015
    Messages: 12,607
    Likes Received: 13,718
    Trophy Points: 280
    Inawezekana manake si tunaambiwa watu wa usalama huwa na hisia za maono
     
  3. u

    ustadhijuma JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2017
    Joined: Jul 20, 2015
    Messages: 2,728
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    huyo enzi za uhai wake alikuwa mshirikina
     
  4. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2017
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 8,403
    Likes Received: 4,358
    Trophy Points: 280
    ile itakuwa ilikuwa ni coverup ya kazi yake.
     
  5. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 14,419
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Kama yale ya kumlinda Mzee wa Msoger
     
  6. johnsonmgaya

    johnsonmgaya JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2017
    Joined: Oct 16, 2015
    Messages: 2,684
    Likes Received: 3,375
    Trophy Points: 280
    Si unaona hata mtaa alipokuwa anaishi alipakana na mheshimiwa!?
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Jan 9, 2017
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,810
    Likes Received: 1,048
    Trophy Points: 280
    Usalama?! Are you kidding?...
     
  8. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2017
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 8,403
    Likes Received: 4,358
    Trophy Points: 280
    toka enzi za Nyerere.
     
  9. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #9
    Jan 9, 2017
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,810
    Likes Received: 1,048
    Trophy Points: 280
    Ninyi ndo hata mkiona wendawazimu wanaokota makopo mnasema usalama...
     
  10. bukoba boy

    bukoba boy JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 15, 2015
    Messages: 4,245
    Likes Received: 1,677
    Trophy Points: 280
    Got ya!!
    Na hio ndio perfect cover kwa wana usalama.Make it hard to believe who you really are.

    According to firsthand informatiin za author Mwijage,Yes he was.
     
  11. STUNTER

    STUNTER JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 15, 2015
    Messages: 12,607
    Likes Received: 13,718
    Trophy Points: 280
    Na wanasema wanapenda watu wa dini cuz ni wepesi kupokea machale ya zile hisia sita
     
  12. k

    kamarah Member

    #12
    Jan 9, 2017
    Joined: Nov 8, 2016
    Messages: 91
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 25
    Possible, pia kuna mmoja kazi yake ilikuwa ni mchimba makaburi na alikuwa anaishi maisha duni sana, nyumba ya miti na nyasi, nguo kuukuu... Alipofariki time ya kutambua mali alizoziacha, kila mmoja alibaki kinywa wazi, alkuwa na assets za maana tu, nyumba za maana, lodges, mashamba, mifugo, frem za biashara etc. Usalama sio watu wa mchezo mchezo hata kidogo
     
  13. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2017
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 8,403
    Likes Received: 4,358
    Trophy Points: 280
    umesoma hicho kisa chake na Kaijage kilichotokea Mbabane?
     
  14. MADAXWEYNE

    MADAXWEYNE JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2017
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 1,794
    Trophy Points: 180
    Achana nae, kaamua kuweka ujinga wake hadharani.
     
  15. Mr. MTUI

    Mr. MTUI JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2017
    Joined: Feb 18, 2013
    Messages: 3,776
    Likes Received: 3,100
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi watu wenye influence kubwa kwa jamii kama wachungaji..mashekhe...waganga n.k huwa ni wanausalama....coz wanakuwa na info nyingi sana...
     
  16. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2017
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 8,403
    Likes Received: 4,358
    Trophy Points: 280
    pia kwasababu wanaaminika wanaweza kutumiwa kueneza propaganda.
     
  17. T

    Tmuller JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 1,178
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    Basi Mondi atakuwa mwana usalama
     
  18. Slim5

    Slim5 JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 7, 2014
    Messages: 11,766
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    Hilo la kuwa UWT, silijui ila nakumbuka enzi za uhai wake aliumwa na kwenda kutibiwa nje, sikumbuki kama ni India ama ....! Eti watu mashuhuri wakamchangia pesa ya matibabu, akiwemo Msoga, Mzee Machache et al, tena Mzee Machache mchango wake ulikuwa katika USD.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2017
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,016
    Trophy Points: 280
    Hilo linajulikana wazi
    ndo maana alikuwa free kufanya lolote kwenye utawala wa Nyerere...

    Historia yake inaanzia kwenye historia ya Mwenge
    na historia ya Nyerere Bagamoyo
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2017
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,016
    Trophy Points: 280
Loading...