Sheikh Ponda: Furaha imetoweka, tutafakari upya

Sheikh Ponda: Furaha imetoweka, tutafakari upya

Sasa nimepata jibu la misukosuko iliyomkumba Sheikh Ponda, na Mungu kwa kuonesha utukufu wake yote mabaya yaliyolengwa kwa mja wake huyu yaligonga mwamba.
Ama kweli nimeamini msema mkweli ni mpenzi wa Mungu.
Ishi maisha marefu Sheikh Ponda...

Nami niwatakie Eid El Hajj waislam wenzangu kote ulimwenguni.
Nifah, na sie tusio waislam je?
 
Hivi sheikh Ponda ni mtanzania kweli???maana asiwe anataka kuleta vurugu tu aisee,apeleke siasa kwao Burundi
Hivi akikupeleka mahakamani ukatoe ushahidi kuwa ni mburundi je una ushahidi?
 
Nina shauku ya kusikia maoni ya Shekhe Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Alhadji Salum juu ya hali ya maisha kwa sasa na usheherekeaji wa sikukuu hii ya Eid?

Shekhe Maarufu Mkoa wa Dar es salaam
 
Sheikh inabidi utafakari kauli yako na urejee kwa Allah SW kwani unataka kutuhalalishia furaha kwa fedha haramu za wizi zilizokuwa kwenye mzunguko. Tubu kwa mola wako yeye anakubali toba. Katika Quran tumekatazwa ufisadi na furaha ilitokana na fedha za kifisadi. Allah SW akusamehe dhambi hili kubwa sana unalolipigia debe. Pesa ya haramu inatolewa sadaka? Nyie mnaomshabikia huyu Sheikh mmesahau mlikuwa mnamwambia Lowassa anagawa fedha haramu makanisani na misikitini? Ndiyo asili mkapewa jina la yule mnyama ambaye mmoja akielekea wanaenda wote hata kama kuna maafa.
Hujielewi wewe...
 
mwambieni mama samia amesema wasome alama za nyakati, zama hizi bilakutoka jasho lako mwenyewe ujue huwezi kudumu. vyeo havisaidii tena nchi zaidi ya kufanya kazi na ukajituma na ukaiheshimu kazi yako. mwambieni zama zimebadilika sio kama za yule aliyetangulia
 
Raha zote zishakuwa historia, tunauguza machungu. Ama kweli shida haina adabu, hii Eid tunachemsha malimau!?
 
Duh, leo sheikh Ponda ni mtu wa kunukuliwa, msema kwlei, mwenye misimamo! Duh leo mnamsifia Sheikh Ponda?
 
Furaha itoke wapi wakati Mungu wa Ikulu anadhani kuongoza nchi ni kutoa kauli zilizojaa mihemuko na vitisho kila kukicha, mihemuko na vitisho ambavyo vinaharibu umoja na mshikamano nchini.

Kawaruhusu polisiccm wafanye mazoezi yao uraiani pamoja na kuwa wana makambi yao ili tu kuongeza hofu kubwa miongoni mwa Watanzania na kuuvuruga uchumi wa nchi kwa kipindi kifupi sana, ni lazima furaha nchini ipotee.
Furaha gani iliotoweka?yakuujumu UCHUMI,WAKATI umefika hakuna kuendesha serikali kiujanjajanja bila kutibu kansa inayotafuna nchi yetu kutegemea madili na watu flani flani waendelea kuikopesha serikali ili iwape tender kubwakubwa nakuibia serikali.tulizoea ulionipa kodi tunapobanwa tulipe tunasingizia wananchi hawana furaha.fanyakazi acheni KULALAMIKA hakuna vyabure
 
Mimi ni muislam lakini kama akina oilcom , na Hsc ndio waliokuwa wananeemesha waislam kwa kutoa mbuzi ,na ngamia kwa kuiba mafuta ya pale bandarini bora hio furaha isiwepo
Mkuu lini oil com na Hsc walipatikana na kashfa hizo unazo zisema?
Acha kukashif watu wasio na hatia.
Kama unachuki na mtu au watu usishirikishe Jf ktk maslahi yako.
Bado unajinasibu kuwa ww ni muislam ivi huo ndio uislam unavyo tuamrisha kwa kukashif watu ktk mitandao ya kijamii au ktk hadhara?
Ivi leo ukiitwa mbele ya masheikh na mbele ya Qibla na ukiwa umepakata mas-hafu utaweza kuthibitisha haya uliyo yasema?
Mkuu uislam unataratibu nzuri za kukosoana na kurekebishana sio huu unataka ww tuutumie.
Huu unaotaka ww tuufuate sio uislam huu ni unafiq na uzandik...
 
Acha ujinga wewe! Kuna maadili ya kwenye kukingia kifua mafisadi akina Lugumi, IPTL n.k? Kuna maadili ya kwenda kununua MV UFISADI kwa bilioni 8? Kuna maadili ya kutumia mabilioni ya pesa kujenga barabara za chini ya viwango? Kuna maadili kulidanganya bunge kuhusu upotevu wa mabilioni ya pesa ujenzi? Nani alikwambia Watanzania wanataka vya bure wewe!? Ndege mbili zimenunuliwa kwanini wanaficha bei ya ndege hizo? wameshapiga dili jingine la nguvu!?

Acha kuandika uzushi. Mtu mwenye maadili KAMWE hawezi kususiwa na mkewe kumfanyia kampeni kwenye cheo kikubwa kuliko vyote nchini. Acha kudumaza akili yako.

Furaha gani iliotoweka?yakuujumu UCHUMI,WAKATI umefika hakuna kuendesha serikali kiujanjajanja bila kutibu kansa inayotafuna nchi yetu kutegemea madili na watu flani flani waendelea kuikopesha serikali ili iwape tender kubwakubwa nakuibia serikali.tulizoea ulionipa kodi tunapobanwa tulipe tunasingizia wananchi hawana furaha.fanyakazi acheni KULALAMIKA hakuna vyabure
 
Sadaka na zaka nzuri ni ile inayotoka kwa pesa halali ndo mafundisho yanavyosema. Maisha yakiwa magumu au mepesi mali inatakiwa iwe imechumwa kwa njia za halali
 
Kiukweli tuwe wakweli Huyu jamaa uwa sio mnafiki tokea utawala wa Kikwete
Unafiki wake upi...always mi.msema kweli....
Kwani kuna furaha mitaani ? Kila mmoja kanuna ...hata wenzio lumumba nao wanakufa na tai zao..shida tupu
 
Back
Top Bottom