Sheikh Ponda: Furaha imetoweka, tutafakari upya

Sheikh Ponda: Furaha imetoweka, tutafakari upya

Hivi tunalamika kwa kukosa pesa kwa majukumu halali tuliyokuwa tukitekeleza ama majukumu ya ujanjaujanja. Tunahitaji kubadilika na si kulalamika hakuna hela huku umelala ama kukaa vijiweni bila ishu ya msingi. Mimi ninachokiona sio tu hakuna pesa ila wengi wetu tulizoea kupata pesa
mkuu jitafakali upya na kauli yako hujapata like hata moja wakati wanzako wengi wamepata japo moja ujue kauli yako haina ualisia.
 
Hivi sheikh Ponda ni mtanzania kweli???maana asiwe anataka kuleta vurugu tu aisee,apeleke siasa kwao Burundi
Mkuu am very sorry 4 u. yaani kwa sababu ya tumbo lako tu unamvua mtu uraia?????? Vurugu gani unazozizungumzia kama sio wewe mwenyewe mchochezi...Yaani umenitia hasira sana ungekuwa jirani ningekunasa makofi.
 
Naskia wale waarabu wa oilcom ndo waliokuwa wanafaidi mafuta ya flow mita ,pale bandarin ,halafu super profiti iliyokuwa inapatika ndo watu waliokuwa wanafadhiliwa kwa ngamia, na harakati nyngine za kiislam
Islam has nothing to do with dirty money, kama pesa haikuwa ya halali basi hakuna walilokuwa wakifanya mbele za Mweny-Ezi Mungu.
 
Hahahahahs..... Ukawa wanamshika ponda? Leo kawa mzuri?
 
mkuu jitafakali upya na kauli yako hujapata like hata moja wakati wanzako wengi wamepata japo moja ujue kauli yako haina ualisia.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Sheikh wangu ponda umeniliza wewe ndo kiongozi wangu wa imani nchini mwetu usie yumbishwa na wanasiasa mungu akupe uhai mrefu uendelee kututetea umma wa Muhammad (saw)
 
I wish nijaliwe misimamo kama mzee huyu hata robo tu.maaana kwake nyeusi no nyeusi na nyeupe ni nyeupe.co wale wanakataaa hataaa maaandishi yaoo.co mwogaaa hata kidogo.kakaa mahabusu walaaa hajakomaaa sema analoamni npate moyo wake robo
 
Ile si kharamu jamani?[emoji134][emoji134][emoji134]
Haina madhara kuzidi sigara au viroba, TUTAVUTA KISTAARABU sisi watu wazima bana.
ningependa pia wageni wetu rasmi wawe musukuma na hussein bashe, vipi tuwa bell usiku huhuu.
 
Sasa nimepata jibu la misukosuko iliyomkumba Sheikh Ponda, na Mungu kwa kuonesha utukufu wake yote mabaya yaliyolengwa kwa mja wake huyu yaligonga mwamba.
Ama kweli nimeamini msema mkweli ni mpenzi wa Mungu.
Ishi maisha marefu Sheikh Ponda...

Nami niwatakie Eid El Hajj waislam wenzangu kote ulimwenguni.


Like x70x70
 
Wanafki wakubwa nyie. Mbona alipopigwa risasi mlipenda angeuliwa kabisa. Leo kawa sio gaidi kwenu? Mwaka huu mtapanda mpaka mpapai kujikinga na hasira za tembo.
Nani aliyependa, aliyesema au aliyeandika angependa auwawe mtaje tumjue?
 
Sheikh inabidi utafakari kauli yako na urejee kwa Allah SW kwani unataka kutuhalalishia furaha kwa fedha haramu za wizi zilizokuwa kwenye mzunguko. Tubu kwa mola wako yeye anakubali toba. Katika Quran tumekatazwa ufisadi na furaha ilitokana na fedha za kifisadi. Allah SW akusamehe dhambi hili kubwa sana unalolipigia debe. Pesa ya haramu inatolewa sadaka? Nyie mnaomshabikia huyu Sheikh mmesahau mlikuwa mnamwambia Lowassa anagawa fedha haramu makanisani na misikitini? Ndiyo asili mkapewa jina la yule mnyama ambaye mmoja akielekea wanaenda wote hata kama kuna maafa.
 
Huyu hana tofauti na Askofu Gwajima. Wote huwa wanaongea kile wanachokiamini.
 
Wanafki wakubwa nyie. Mbona alipopigwa risasi mlipenda angeuliwa kabisa. Leo kawa sio gaidi kwenu? Mwaka huu mtapanda mpaka mpapai kujikinga na hasira za tembo.
Hawa jamaa si unamjua yule mnyama akielekea mmoja wote ndio hukohuko hata kama kuna maafa? Hata Rais JPM akitoka Ccm kwenda kwao wataanza kumsifia. Huyu Sheikh tumuombee kwa Mungu msamaha anataka kuhalalisha fedha haramu kwa furaha. Fedha haramu za wizi ndizo zilizokuwa kwenye mzunguko sasa zimedhibitiwa. Rais JPM atapata baraka za Mungu kupambana na maovu na mafisadi nchini kwani dini zote zinahubiri hivyo
 
Back
Top Bottom