Sheikh Ponda: Furaha imetoweka, tutafakari upya

Sheikh Ponda: Furaha imetoweka, tutafakari upya

Hivi sheikh Ponda ni mtanzania kweli???maana asiwe anataka kuleta vurugu tu aisee,apeleke siasa kwao Burundi
 
Ponda anazeeka vibaya, waislam wamemshitukia hawachangi michango ya ajabu ajabu inayoishia ktk matumbo ya mashehena
 
Sasa nimepata jibu la misukosuko iliyomkumba Sheikh Ponda, na Mungu kwa kuonesha utukufu wake yote mabaya yaliyolengwa kwa mja wake huyu yaligonga mwamba.
Ama kweli nimeamini msema mkweli ni mpenzi wa Mungu.
Ishi maisha marefu Sheikh Ponda...

Nami niwatakie Eid El Hajj waislam wenzangu kote ulimwenguni.
msema kweli......
upande wa mkulu je??!
 
Hivi tunalamika kwa kukosa pesa kwa majukumu halali tuliyokuwa tukitekeleza ama majukumu ya ujanjaujanja. Tunahitaji kubadilika na si kulalamika hakuna hela huku umelala ama kukaa vijiweni bila ishu ya msingi. Mimi ninachokiona sio tu hakuna pesa ila wengi wetu tulizoea kupata pesa

Mimi ni muislam lakini kama akina oilcom , na Hsc ndio waliokuwa wananeemesha waislam kwa kutoa mbuzi ,na ngamia kwa kuiba mafuta ya pale bandarini bora hio furaha isiwepo
 
Ewe alah mpe maisha marefu kiongoz wa waislam

Naskia wale waarabu wa oilcom ndo waliokuwa wanafaidi mafuta ya flow mita ,pale bandarin ,halafu super profiti iliyokuwa inapatika ndo watu waliokuwa wanafadhiliwa kwa ngamia, na harakati nyngine za kiislam
 
...Mmeanza fyokofyoko?

....mtashughulikiwa bila huruma

.....mtabomolewa

...kisha mlimie meno

Halafu ndio maisha yawe mepesi?
 
Hivi sheikh Ponda ni mtanzania kweli???maana asiwe anataka kuleta vurugu tu aisee,apeleke siasa kwao Burundi
Ccm akili zetu mnawaza vurugu tu. We umeshawahi kuona wapi maoni ya mtu yamesababisha vurugu?
 
Wachina wanazidi kufungua mabanda ya kamali kila mtaa na kila kijiji, wamefika hadi hapa kijijini kwetu Ng'washilalage! Vijana hawafanyi kazi tena maana huku wanaBET huku kamali, tunaomba Mh. Rais agawe pesa kwa kila mtu! Kuitwa Mtanzania ni aibu....mtu anayesema maisha yamekuwa magumu muulize kazi au biashara gani alikuwa nanafanya hapo kabla iliyokuwa inamuingizia kipato.
 
Wananchi wa nchi yoyote ile duniani inayoendeshwa katika style ya iliyokuwa Serikali dhalimu ya makaburu wa Afrika Kusini KAMWE hawawezi kuwa na furaha.
 
Sasa nimepata jibu la misukosuko iliyomkumba Sheikh Ponda, na Mungu kwa kuonesha utukufu wake yote mabaya yaliyolengwa kwa mja wake huyu yaligonga mwamba.
Ama kweli nimeamini msema mkweli ni mpenzi wa Mungu.
Ishi maisha marefu Sheikh Ponda...

Nami niwatakie Eid El Hajj waislam wenzangu kote ulimwenguni.
Nawe mkuu eid maqubur...!
 
Back
Top Bottom